Jabangka's picture
2
สวัสดีค่ะ ขออนุญาตแนะนำตัวหน่อยนะคะ Jabangka (ติง) ค่ะ
เข้ามาแอบอ่านก็สักพักหนึ่งแล้ววันนี้ก็ได้ฤกษ์สมัครสมาชิกสักที มีความสุข
เพิ่งจะมีแมคใช้ไม่กี่เดือนมานี้เองค่ะ แบบว่ามือใหม่มากกกกก (แทบไม่รู้เรื่องเลย)
ถ้ามีปัญหาอะไรที่ไม่เข้าก็คงต้องมารบกวนขอความช่วยเหลือ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ใจดีในนี้แน่นอนค่ะ อิอิ
ขอขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยค่ะ มีความสุข

minemind's picture
3876
วี๊ดดดด วิ้ววว สาวๆ

วี๊ดดดด วิ้ววว สาวๆ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

^0^

Ben's picture
247
Welcome ครับ

ลุงBen เดินกระย่องกระแย่งตามหลานminemind และหลานNu-eMMa มาต้อนรับคุณหลานติงครับ
มาคุยกันบ่อยๆนะครับ
หลานๆที่นี่ทุกคนน่ารักครับ เป็นกันเอง อัธยาศัยดี
เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ เค้ารู้อะไรเค้าจะรีบมาแนะนำเลยครับ ไม่มีกั๊กครับ

ลุงก็มือใหม่หัดใช้แมคครับ
แรกๆมาลุงก็ไม่รู้เรื่องรู้ราวเลยครับ เด๋วนี้ดีขึ้นนิดหน่อยครับ
ค่อยๆเรียนรู้ไปครับ

skywalker's picture
92
Welcome

ดีจร้าาาา มีความสุข

ikok's picture
10285
ยินดีต้้อนรับครับ

ยิ้ม มีคำถามอะไรก็มาถามไว้ได้ใน forum นะครับ มีสมาชิกใจดีช่วยตอบให้เต็มเลย ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

Jabangka's picture
2
ขอบคุณทุกท่านที่มาต้อนรับนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาต้อนรับนะคะ ยินที่ได้รู้จักทุกคนเช่นกันค่ะ ยิ้มปากกว้าง