CANLOF's picture
232
สมาชิกใหม่ครับ
ชื่อ ปอ ครับ อยู่เชียงใหม่ ^ ^

ตอนนี้ผมสนใจจะซื้อ MacBook Pro 15" i7 อยู่ครับ

พอดีกำลังจะเข้ามหาวิทยาลัยและคณะที่จะเข้าก็

จำเป็นต้องใช้คอม spec สูงพอสมควร

ถ้ายังไงช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

คิดว่าจะซื้อต้นปีหน้าน่ะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ_!!~

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยินดีกับเครื่องใหม่ล่วงหน้าด้วยนะครับ อ่ะ แน่นอน

Ben's picture
247
ตามคุณหลาน nickoe และ ikok มาต้อนรับครับ

ขอให้แฮปปี้กับแมคนะครับ

CANLOF's picture
232
สั่งซื้อที่ Apple store

สั่งซื้อที่ Apple store กับซื้อที่ U-store ราคาเท่ากันหรือเปล่าครับ

ikok's picture
10285
ส่วนใหญ่จะเท่ากันครับ

แต่จะให้ดี ตรวจสอบราคาก่อนซื้อจะดีที่สุดครับ เท่าที่ผมทราบมีอุปกรณ์บางอย่าง/โปรแกรมบางตัวที่ร้านขายแพงกว่า online store ครับ