ใครใช้บริการ ศูนย์สร้างสรรค์งานออกแบบ

Nu-eMMa's picture
1837
ศูนย์สร้างสรรค์งานออกแบบ เป็นอย่างไรมั่งค่ะ เอ็มอยากหาข้อมูล

ตอนนี้สนใจเป่นพิเศษ อิอิ ดูอัตราค่าสมัครใช้บริการแล้ว แต่ยังไม่รู้ว่า ส่วนไหนยังไง

เอ็มไม่ได้เรียนมาด้านนี้ค่ะ แต่คิดว่าพี่ๆหลานคนในนี้เรียนด้านงานออกแบบ อยู่หลายคนเลย

เลยอยากจะรู้ว่า ศูนย์สร้างสรรค์งานออกแบบ นี้เป็นแหล่งข้อมูลสร้างสรรค์ผลงานได้มากแค่ไหนนะค่ะ

เอ็มแค่สนใจเป่นงานอดิเรก เฉยๆนะค่ะ ^0^ ยังไม่เคยไปสถานที่จริงเลย เลยไม่รุ้ว่า เป็นอย่างไรมั่ง

ได้แต่ดูในเว็บ นะค่ะ http://www.tcdc.or.th/?lang=th

nickoe's picture
4320
TCDC

ผมเคยใช้ครับ ตอนนี้สมาชิกหมดอายุ
ยังไม่ได้ต่อ เพราะตอนนั้นทำงานประจำไม่ค่อยได้มีเวลาไป
ช่วงนี้ว่าง น่าจะได้สมัครอีกครับ

ราคานักศึกษาก็มีนะถ้าจำไม่ผิด

1837
มีๆ

เค้าบอกว่า ตลอดปีการศึกษา 4 ปี 900 อ่ะพี่นิก... เอ้มไม่รู้ว่า ปีละ 900 รึว่า ตลอดหลักสูตร 900

ดีไหมอ่ะค่ะ ถ้าสมัครต้องหาเวลาไปบ่อยๆถึงจะคุ้ม ^0^

nickoe's picture
4320
รู้สึึึึกว่า

ของนักศึกษาจะยาวนะ
ตอนเค้ามาเสนอผมตอนเป็นนักศึกษาอ่ะ

ต่อให้คิดเป็นต่อปีก็คุ้ม เพราะราคาปกติ 1200 ต่อปี
สมัครเลย

1837
จ้ะ

มีหวังนู๋ไม่ กทม ทุกอาทิตย์ สถิติอยู๋ที่นี้ พี่ๆแวะไปเลี้ยงข้างเลี้ยงน้ำด้วยนะ อิอิ

มีวาสารด้วย 180 / ปี ถูกมาเลยอะ่