แป้น spacebar ตรงตัวหนังสือที่เขียนว่า Moshi มีไฟเรืองแสงไม๊ครับ

nhideki's picture
5

ผมเพิ่งสังเกตว่า ทั้งแป้นคีบอร์ดทั้งหมด มีอันเดียวที่ไม่เรืองแสงก็คือตัวหนังสือ Moshi นี่หล่ะครับ อยากถามเพื่อนๆว่าเป็นปกติหรือเปล่าครับ

Nu-eMMa's picture
1837
ปกติค่ะ

ไม่เรืองอยู่แล้วนะ (จากที่ใช้นะ อิอิ)

nhideki's picture
5
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ผมใช้มาจะสองเดือนแล้วเพิ่งสังเกตเห็น 555555

asakura_jirasak's picture
73
ก็คำว่า moshi

ก็คำว่า moshi มันอยู่ที่ฟิล์มไม่ใช่เหรอ เอาฟิล์มออกก็เป็นคีย์บอร์ดด้าน ๆ จะเรืองได้ไงอ่ะ = =

flukesamed's picture
73
อ่ะ อ่ะ อ่ะ

หยิบซิลิโคนออกมาดูบ้าง .. เหมือนว่าของผมเคยมีคำว่า moshi ติดอยู่ที่ spacebar จริงๆ ด้วยอ่ะครับ .. แต่ตอนนี้ .... แบร่..

CANLOF's picture
232
moshi

moshi มันติดอยู่ที่ฟิล์มนะครับ - -" มันจะเรืองได้ไง

keep_kim's picture
379
น่าจะมีปุ่ม LIKE บ้างนะคับ

น่าจะมีปุ่ม LIKE บ้างนะคับ ฮ่าา ๆ ๆ

ChocCoRaiN's picture
27
moshi อิอิ

อยากให้มีปุ้ม like จริงๆ -*- moshi มันเป็นยี่ห้อของเจ้าซิลิโคนอ่ะคะ อิอิ