MSN Version 8 ใช้กล้องได้แล้วนะครับ (ถ้าซ้ำอภัยให้ด้วยนะ)

veeza's picture
117
แจ่ม แจ่ม แจ่ม
iStudio ลงให้นะครับ
แจ่มครับลองมาแล้วครับ freeware นะน่าจะใช้ครับ
http://en.softonic.com/s/msn-8.0-mac

ph_sarawut's picture
35
มันได้บ้างไม่ได้บ้างครับกล้อง

มันได้บ้างไม่ได้บ้างครับกล้อง

117
ผมใช้ได้ตลอดเลยนะครับ

แต่ให้ทาง iStudio ลงให้ครับ(คุยกับภรรยาทุกวัน แห่ะ ๆ 1 )
แต่ก้อมีนิดหน่อย แต่ถ้าแฟนกดกล้องก่อนไม่มีปัญหาเลยครับ
ลองดูนะครับ ให้คนที่คุณจะคุยด้วยกดเรียกก่อนครับ
อ่ะ แน่นอน

od2504's picture
1077
กรณีใช้ได้บ้างไม่ได้บ้างนี่

กรณีใช้ได้บ้างไม่ได้บ้างนี่ อาจไม่ใช่ความผิดของเทคโนโลยี หากแต่เป็นความประสงค์ของคนที่จะคุยด้วยก็ได้น่ะ
บางทีคนที่เราอยากจะคุยด้วย เขาอาจไม่อยู่ในอารมณ์เดียวกับเราน่ะครับ

ปล. Comment นี้อาจเข้าข่าย negative thinking ที่ไม่ควรเอาเป็นตัวอย่าง (บ่อยมาก) แต่เพราะ Hunan error สร้างปัญหาอยู่พอสมควร และการวิเคราะห์แบบ 360 องศาเป็นสิ่งจำเป็นครับ
(ขออภัยหากล่วงเกิน ผบ)

117
สบาย สบาย ครับ k.od2504

อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน

od2504's picture
1077
นั่นน่ะซี ระบบจึงเป็นใจ

นั่นน่ะซี ระบบจึงเป็นใจ ไม่มีปัญหาไงครับ หลอน

ph_sarawut's picture
35
ที่ผมได้บ้างไม่ได้บ้าง

ที่ผมได้บ้างไม่ได้บ้าง ผมเทสกับเครื่องน้องที่เป็น Win 7 ของน้องและเพื่อนใกล้เองครับ