ถามเรื่อง adium นิดนึงค่ะ

zelda_superdog's picture
30
เพิ่งโหลดมาใช้ค่ะ อยากรู้ว่ามันจะโชว์แค่คนที่กำลัง online เท่านั้นหรอคะ ทำยังไงให้โชว์หมตเลยคะ

ถามมากไปหน่อยคงไม่ว่ากันนะคะ พอดีเพิ่งซื้อ mac มาใช้อ่ะค่ะ อายุ 2วันเองค่ะ อิอิ

nickoe's picture
4320
ไปดูที่

view ครับ แล้วมีให้เลือกเยอะเลยว่าจะให้โชว์แบบไหน

ikok's picture
10285
โอ้...

พระเอกมาแล้ว.. ผมกำลังงมอยู่เลยว่าต้องไปตรงไหน พอดีตอนนี้ไม่ได้อยู่หน้าเครื่อง เลยนึกไม่ออกครับ ฮ่า...

ขอบคุณคุณ nikoe ก๊าบบบ~

ปล.ยินดีกับคุณ zelda_superdog กับเครื่องใหม่ด้วยนะครับ =)
ผมก็ชอบ zelda นะ เคยติดเกมนี้งอมแงมตอนเด็ก ๆ เร็ว ๆ นี้ก็มีคนยุให้ผมซื้อ Nintendo DS Lite มาเล่นเกมนี้อยู่ แห่ะ ๆ 1

30
thanks kaa

thanks kaa

30
ซื้อเลยค่ะ หนุกมากมายค่ะ

ซื้อเลยค่ะ หนุกมากมายค่ะ

10285
- -

อย่าเพิ่งสะกิดสิครับ... (เอามือกุมหัว แล้วสะบัดไปมา)

ช่วยนี้อยากได้อะไรเต็มไปหมดเลย แบร่..
อยากได้ DS,iPhone,...ฯลฯ

โอวววว

nickoe's picture
4320
โอว....

มีคนเล่น ds อีกคนแล้ว
เมื่อวานพึ่งหา chrono trigger มาเล่น zelda รอไปก่อนเน้อ

10285
....

อย่านะ อย่ามา DS อะไรแถว ๆ นี้นะ โกรธ

MikuruG4's picture
74
หุๆๆ

ตอนนี้นั่งเล่นเกมทนายอยู่ ภาคสองแล่ว... ยังอีกไกลกว่าจะครบซีรี่ย์
ทำไมมันยากเยี่ยงนี้เนี่ยยยยยยย ตะลึง 3

10285
.....

เอาครับ เอากันเข้าไป แอบเคือง