หนุ่มฝรั่งเศสนึกสนุก เลียนแบบ Mario Kart บนถนนจริง

nickoe's picture
4320
ไปเจอมาที่เวบของหนังสือพิมพ์ผู้จัดการเลยเอามาฝากกัน

ปล. ไม่ได้ตั้งใจจะสะกิดพี่ก็อก แต่เห็นแล้วมันขำดีครับ

ikok's picture
10285
ชิ...

ชิ... ชิ... แอบเคือง

4320
ว่าแล้ว

ก็อยากไปซิ่งโกคาร์ทแฮะ ยิ้มปากกว้าง

10285
ไปเล่นที่ไหนครับ?

เดี๋ยวนี้เค้าไปเล่นโกคาร์ทกันที่ไหนครับ?

4320
เมื่อก่อน

ตอนอยู่หอเอาใกล้ไปเล่น dream world เอ๊ยยย ไม่ช่ายยยย
เล่น RCA ครับ อยู่ตรงโรงหนังครับ แต่ไม่ได้ไปนานแล้วครับ
อยากไปเล่นที่พัทยาเหมือนกัน เห็นว่าเครื่องแรงกว่า ฮา.....

MikuruG4's picture
74
พอเห็นแล้ว...

ความอยากเล่นมันมาทันทีเลย แถวๆหลังซีคอนน่าจะมีนะเนี่ย
หุๆๆ มีความสุข

4320
มีสนามครับ

เมื่อก่อนเอาสี่สูบไปลงวิ่งอยู่เนืองๆ แต่ตอนบ่ายเค้าให้โกคาร์ท ครับ
เหมือนๆว่าค่าเช่าก็ไม่ถูกเหมือนกัน มีเด็กบางคนพ่อแม่มาส่งซ้อมเอารถมาเองด้วย
โอว......

10285
หลังซีคอนนี่..

ใช่ที่สนามแข่งดริฟด้วยหรือเปล่า?

4320
ไม่แน่ใจครับ

แต่ไม่น่าใช่ เคยเห็นตั้งกรวยแข่งกันตรงลานจอดรถกว้างๆ
ไม่น่าใช่สนามนี้ครับ

10285
กลับมาดูที่บ้านแล้วล่ะ..

เห็นมีโยนกล้วยด้วย แอบเคือง เค้าสร้างสรรค์จริง ๆ ~

4320
ดีนะ

ไม่มีดาว ไม่งั้นพี่แกชนแหลก ฮา.......
เก็บเห็ดนี่ยังพอทำได้ ไปติด nos สักถัง ฮา........