Nu-eMMa's picture
1837
Click to play this Smilebox greeting
Create your own greeting - Powered by Smilebox
This free digital ecard customized with Smilebox

Merry x'mas แมคมือใหม่ และชาว แมคมือใหม่ทุกๆคนค่ะ
---------- (( ^0^ ))-----------

เรามาอวยพรกันดีกว่าค่ะ

1.อวยให้ให้เว็บ MMM :
2.อวยพรให้ตัวเอง :
3.อยากได้อะไรเป็นของขวัญ :
4.อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้ :

และ สุดท้ายนะค่ะ ^0^ อยากบอกอะไร ก็ได้ 5555

1837
Merry x'mas แมคมือใหม่

1.อวยให้ให้เว็บ MMM : ขอให้แมคมือใหม่อบอุ่นอย่างนี้ตลอดไปค่ะ
2.อวยพรให้ตัวเอง : ขอให้มีความสุขกับทุกๆสิ่งที่ได้เรียนรู้ตลอดชีวิต ^0^
3.อยากได้อะไรเป็นของขวัญ : เงิน 555
4.อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้ : มีกิจกรรมดีๆ และข่าวสารอัพเดต ที่น่าสนใจค่ะ และอยากให้แก้ไขโพส ที่มีหลายหน้า ให้สามารถอ่านได้สพดวกกว่านี้ค่ะ ^-^

และสุดท้าย... ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวแมคมือใหม่ ที่น่ารักทุกคนค่ะ ที่เป่นทั้งครู เพื่อน และน้อง ที่ให้คำปรึกษา และมอบสิ่งดีๆให้กันมาตลอดทั้งปี ค่ะ ขอให้ทุกคนพบเจอแต่สิ่งดีๆ และมีสุขภาพร่างกายสมบูรณ์ มีความสุขมากๆค่ะ ^0^ และขอบคุณพี่ก๊อกที่สร้างบ้านที่อบอุ่นไว้ให้พวกเราทุกคนได้ อยู่และพักอาศัยค่ะ

Phing's picture
24
Wishing MMM a Merry Christmas

ขอให้ทุกๆๆคน มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆและขอให้MMMอบอุ่นยังงี้ตลอดไป
ขอบคุงMMMมากกั๊ฟ^^

nickoe's picture
4320
Merry x'mas and happy new year

1.อวยให้ให้เว็บ MMM : ขอให้อยู่คู่ "มือใหม่มาแมค" ไปอีกนานๆครับ เพราะทำให้ผมมีอะไรทำ ฮาาาา
2.อวยพรให้ตัวเอง : ขอแค่ชีวิตนี้มีความสุขพอละ
3.อยากได้อะไรเป็นของขวัญ :
โหย เยอะ iMac 27" จากน้องเอ็ม mini จากพี่ก๊อก iPhone4 จากน้องต่าย,น้องทอป,น้องคีน
เหอะๆๆๆ ล้อเล่นครับ ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขกับเวบนี้ต่อไปผมพอใจละ
ไว้ว่างๆจะนัดทานข้าวกันอีก
4.อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้ : ตามใจท่านประธานครับ พร้อมสนับสนุนทุกเมื่อ

อวยพรล่วงหน้าให้กับสมาชิกทุกท่านนะครับ
ปีใหม่นี้ขอให้ได้พบประสบสุข ทุกภัยโรคใดๆมิกลำ้กลาย
ทุกใจใดๆที่มีนั้นจางหาย คลี่ตลายหมดทุกอย่างครับ

1837
-_-"

"iMac 27" จากน้องเอ็ม "

^0^ หนูก็อยากจะมีวันนั้นที่สามารถให้พี่นิกได้เหมือนกาน เพราะถ้ามีวันนั้น หนูก็คง รำ่รวย อิอิ สาธุ (อยากมีวันนั้นจริงๆนะ)

toffykapook's picture
248
มาเล่นก่อนไปนอน

1.อวยให้ให้เว็บ MMM : ขอให้ MMM เป็นที่ๆพวกเราพี่ๆน้องๆอยู่ด้วยกันอย่างอบอุ่นและ สามัคคีให้ความช่วยเหลือกันแบบนี้ไปนานๆนะครับ
2.อวยพรให้ตัวเอง : ขอให้ตัวเองไม่ท้อที่จะทำความดีและสิ่งๆดีให้กับตนเองและคนรอบข้าง
3.อยากได้อะไรเป็นของขวัญ : สิ่งที่คนอื่นให้เรามามันก็คือสิ่งๆ ทั้งหมดเพราะงั้นอะไรก็ได้ ห้า ห้า
4.อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้ : พี่ก๊อกแจกรางวัลหย่ายยยย ม๊ากกกกก อุอุ

minemind's picture
3876
ขอแจม

1. อวยพรให้เว็บ MMM
    • ขอให้มีคนรักเพิ่มมากขึ้น
  2. อวยพรให้ตัวเอง
    • ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ เจอคนดีๆ และเป็นคนที่ดียิ่งขึ้น
  3. อยากได้อะไรเป็นของขวัญ
    • คนรู้ใจ
  4. อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้
    • อยากให้ sv ไม่ล่มครับ
ikok's picture
10285
-o-

อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้
อยากให้ sv ไม่ล่มครับ

แหม่... เราอยากได้แบบเดียวกันเลย หัวเราะร่วน

monstop's picture
104
มาช้าไปนิด

1.อวยให้ให้เว็บ MMM
 ขอให้เป็นเว็ปที่ดีและคงอยู่อย่านนี้ตลอดไปนะครับ
2.อวยพรให้ตัวเอง
 ขอให้โชคดีๆเจอแต่สิ่งดีๆแล้วก็มีความสุขสมหวังทุกสิ่ง
3.อยากได้อะไรเป็นของขวัญ
 อยากได้เยอะเว่อบอกไม่ถูก๕๕๕
4.อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้
 อยากให้มีสมาชิกใหม่ๆดีๆเข้ามาเยอะๆๆๆ
แล้วก็อยากจะมีโอกาสได้ไปร่วมทานข้าวกะเพื่อนๆทุกคนนะครับ แบร่..

10285
ขอบคุณมากครับ

ได้อ่านโพสนี้แล้ว มีแรงใจทำเว็บขึ้นอีกเยอะเลย ยิ้ม
ปีหน้าน่าจะมีอะไรใหม่ ๆ มากขึ้น ตอนนี้งานประจำกับงานเรียนนอกเวลาทำเอาผมไม่ค่อยได้เข้าเว็บในช่วงปลายปีที่ผ่านมา

คาดว่าปีหน้าหลังจากกลับไทยแล้ว จะมีเวลาทำเว็บมากขึ้นครับ ยิ้ม

1837
กลับไทย!!

ตะลึง 2 เย้ๆ มาบางแสนบ่อยๆนะค่ะ ^0^

10285
แม่่นแล้วครับ

ลาออกแล้ว กลับไทยยาวเลยครับ ยิ้ม

1837
ว้าว...

มาเลยค่ะ Sizzler Sizzler Sizzler Sizzler Sizzler Sizzler ยิ้มปากกว้าง

10285
......

-o-a

1837
เอ็มเลี้ยงนะ

ไม่รู้ละจองตัวไว้ก่อน ชวนพี่แนน คนสวยยย ด้วยนะค่ะ อิอิ ^0^

มาเมื่อไรโทรบอกด้วยนะจ้ะ ^0^

Mixmerize's picture
1480
โอ๊ะ!

ตกใจ-1 จะกลับมาตั้งถิ่นฐานที่ไทยแลนด์แล้วเหรอพี่ก๊อกก หมดกัน 2 หมดกัน 2 หมดกัน 2

CANLOF's picture
232
ขอให้ทุกคนชาว MMM

ขอให้ทุกคนชาว MMM มีความสุขมากๆนะครับ

และขอให้เป็นสังคมดีๆแบบนี้ไปนานๆ

ตะลึง 2 การ์ดสวยมากเลยครับ ^ ^"

1837
อิอิ

การ์ดสวย อิอิ นู๋ทำเอง น่ารักช่ายม๊ะ (โปรแกรมเค้าดีมากกว่า 555)

Epsilon's picture
169
MERRY CHRISTMAS

MERRY CHRISTMAS คร๊าา าบพี่น้อง

ขอให้เว็ปนี้อยู่คู่ชาวแมคต่อไปป ป ป ป ป ป
สิ่งที่อยากได้ ก็ มากเกินพิมพ์ไม่หมด

ขอบคุณครับ

tang's picture
14
มีความสุขกันมาก ๆ นะครับ

รวย ๆ มากขึ้น จะได้ซื้อ MBP กันมาก ๆ จะได้มีบูตเปิดที่ประเทศไทย
ยินดีต้อนรับคุณ ikok สู่เมืองไทยครับ

Ben's picture
247
ขออภัย ลุงมาช้าไปหน่อยครับ :-(

ขอให้หลานๆทุกคน จงมีความสุขมากๆนะครับ

lucky.mac's picture
26
คิดดีทำดี มีความสุข ครับ

ขออำนวยอวยพร ให้มีความสุขกันเยอะๆ นะครับ

Rohan's picture
6
ขอให้ปีใหม่นี้มีความสุขมากๆ

ขอให้ปีใหม่นี้มีความสุขมากๆ ทุกคนค๊าบบบบบ

BEAR_Pink's picture
234
สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะคะ และสวัส

สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะคะ

และสวัสดี Maacmuemai

ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะคะ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง

ขอให้เว็บแมคมือใหม่เป็นสังคมที่อบอุ่นแบบนี้ตลอดไป

ขอให้พี่แอดมินมีความสุขมากๆนะคะ

ตั้งแต่ต้นปีจนถึงปีนี้ที่ได้อยู่กับเว็บนี้มา

มีปัญหาเเกี่ยวกับแมคบุคมาให้ช่วยแก้บ่อยๆ แล้วพี่ๆทุกคนก็ช่วยกันตอบ

ประทับใจจัง และขอบคุณมากๆมากนะคะ ยิ้ม

เรามาอวยพรกันดีกว่าค่ะ

1.อวยให้ให้เว็บ MMM : ขอให้(แอดมิน)เว็บมีความสุขมากๆนะคะ
2.อวยพรให้ตัวเอง : ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ มีแต่คนรัก มีความสุข
3.อยากได้อะไรเป็นของขวัญ : ipod
4.อยากให้เว็บ MMM มีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นในปีหน้านี้ : ไม่มีอะไรต้องเพิ่มเติมดีอยู่แล้ว