seabuff's picture
1
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับตัวเองเข้ามาเป็นสมาชิก ฝันอยากใช้ Mac มายี่สิบกว่าปี วันนี้ฝันเป็นจริงแล้วตอนอายุ 34 ปี ขอบใจภรรยาผู้แสนดีที่ให้ซื้อ พ่อสัญญาจ๊ะว่าจะแบ่งให้ลูกเล่นด้วย

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ครอบครัวนี้ คุณลูกได้อาศัยเครื่องคุณพ่อไปด้วยเลย ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

แจ่ม

ph_sarawut's picture
35
น่ารัก

น่ารักจังเลยครอบครัวนี้

pippo's picture
2469
ยินดีีีต้อนรับ

บ้านนี้ภรรยาซื้อให้ ที่บ้านผมภรรยาชอบมาฉกเอาไปใช้ แถมกลับมาริ้วรอยเพียบเลยปวดใจจริงๆ

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

ภรรยาน่ารักมากค่ะ แต่เอ็มอยากให้แฟนซื้อให้มั่งจัง 5555 รักตายเลย งี้ แบร่..

INNOVATION's picture
343
พี่ว่ามี

พี่ว่ามี แต่คนอยากจะซื้อให้นะเนี่ยยย ....​

Nu-eMMa's picture
1837
จริงหรอ

บังเอินว่าตอนนี้ อยากมีแฟนหลายคนค่ะ แจ้งความประสงค์มาเลยนะค่ะ จะได้ เลือกสิ้นค้าให้ แต่ละคนถูก 55555

ไม่อยากทรมานมากมาย กรุณาแนบ เงินเดือนมาด้วยนะค่ะ ข้ะได้พิจารณาถูก 5555 ยิ้มปากกว้าง

Ben's picture
247
Welcome to MMM ครับ

ขอให้สนุกกับการใช้แมคนะครับ

INNOVATION's picture
343
แซวจนลืม ทักทายเจ้าของกระทู้

แซวจนลืม ทักทายเจ้าของกระทู้ .. สวัสดีนะครับขอให้สนุกในการใช้งานนะครับ

Epsilon's picture
169
สวัสดีครับ

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว ที่ใหญ่กว่าครับ หัวเราะร่วน