มาแปลงiphoneให้เป็นแอร์การ์ดกัน(อาจจะเก่าไปหน่อยครับ)

kingairsoft's picture
36
เพื่อนผมหลายคนใช้macbookpro แล้วเสียบแอร์การ์ด มันเตะลูกกะตายังไงชอบกล
มีวิธีดังนี้ครับ sittings,general,network,internrt tethering,on,มันจะถามเลยว่าจะใช้ usbหรือbluetooth,ถ้าusbก็เสียบเลย bluetooth ก็ไปเปิดที่เครื่องmacด้วยนะครับ รหัสแล้วแต่เครื่องให้มาครับ (อาจจะเก่าไปหน่อยก็ขออภัยด้วยครับ)แค่นี้ครับ เอาiphoneใส่กระเป๋ากางเกง เอาmacวางบนตัก เท่มากครับ

36
ลืมไปครับ iphone version

ลืมไปครับ iphone version 3.1.3 up

INNOVATION's picture
343
มันร้อนนน แถมหมดแบตไวเลย

มันร้อนนน แถมหมดแบตไวเลย ขอเสียบ USB แล้ว Share Wifi ให้ iPad ดีกว่าาา ..

Aladin's picture
7
ไอโฟน ผม 3.1.3 เข้าตามที่บอก

ไอโฟน ผม 3.1.3 เข้าตามที่บอก ไม่เห็นมีอ่ะครับ

36
ของผม 3.1.3 และอีกตัว 4.2.1

ของผม 3.1.3 และอีกตัว 4.2.1 ใช้ได้ทั้งสองตัวครับ