เพื่อนๆพี่ครับ ลำโพง JBL แตกครับซ่อมได้ที่ไหนครับ

Ble's picture
4

เพื่อนๆพี่ครับ ลำโพง JBL แตกครับซ่อมได้ที่ไหนครับ
ลำโพงตัวที่เป็น รูปดอกไม้อ่ะครับ แล้วตัวซัปเป็นรูปโดมอ่ะครับแล้วที่นี้ ตัวซัปเสียงมันแตกอ่ะครับซ่อมได้ที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

nickoe's picture
4320
เอ

เรื่องศูนย์ตรงๆเลยเนี่ยไม่แน่ใจ
แต่ร้านที่ซื้อมาฝากส่งได้ครับ
หรือไปถามร้านที่ซื้อมาว่าศูนย์อยู่ไหน
เค้าจะบอกได้แล้วเราไปเคลมเองครับ

4
มันหมดประกันไปแล้วอ่ะครับ

เลยมาสอบถามเผื่อเพื่อนๆคนไหนเคยเอาไปซ่อมครับเพราะไม่รู้ว่าถ้าลำโพงคอมเสียนี้จะต้องเอาไปที่ไหนอ่ะครับ

pippo's picture
2469
JBL ลองโทรถาม

ที่นี่ครับ เป็นผู้นำเข้าและจัดจำหน่ายแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย

Mahajak Development Co., Ltd.
46 Mahajak Building,
Sukhumvit Soi 3 (Nana-Nua),
Klongtoey Nua., Wattana,
Bangkok 10110, Thailand.
Phone: +66 2 2560020-9
Fax: +66 2 2531696

4
ขอบคุณครับ