นิครับ ขอแนะนำตัวครับ

ballaslibra@gmail.com's picture
4
ชื่อ: นิ
คติ: อยากให้โลกน่าอยู่กว่านี้ เปลี่ยนตัวเองก่อนดีมั้ย
การงาน: พนักงานโรงละคร ใครหาพื้นที่จัดอีเวนท์เชิญนะครับ
เริ่มใช้แมค: เห็นลูกพี่ในออฟฟิศใช้ทุกคน เลยถอยมาบ้างครับ
รู้จักเว็บ: กดหาวิธีแก้ปัญหาการใช้แม๊คนี่แหละ พี่กูเกิ้ลก็เลยแนะนำให้รู้จัก ชื่อเว็บโดนใจ เลยขอมาฝากตัว
อยากบอก: ช่วยกันโพสต์เถอะครับ เรื่องเล็กๆน้อยๆ ที่คุณรู้ ผมไม่รู้ซักอย่าง
เช่น command + shift + 3 คือการกดปริ้นทสกรีน
แค่สามปุ่มนี้ คุณก็สามารถเอาภาพสกรีนมาแปะในเว็บแล้วสอนคนอื่นได้ ช่วยสอนผมหน่อยเถอะะะะะะ

nene122620@hotmail.com's picture
327
ยินดีต้อนรับครับ

nickoe's picture
4320

แจ่ม

pippo's picture
2469

มีความรู้มากมายใน How-Tos อ่านหมดเก่งแน่ครับ

mainbkk's picture
35
เวลคัมทู MMM

ยินดีๆๆ

Adariw's picture
269
ยินดีต้อนรักค่ะ

^________^

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับจ้ะ

^-^