น้องใหม่จากภูเก็ตแนะนำตัวครับ

ko_ake's picture
6
ชื่อ เอก ko_ake

คติประจำตัว ทำวันนี้ให้ดีที่สุดด้วยความตั้งใจ

หน้าที่การงาน รับต่อทะเบียนรถและให้คำปรึกษาเกี่ยวกับประกอบการขนส่ง

เริ่มใช้แมคได้อย่างไร ส่วนตัวใช้คอมมานานแล้วแต่ไม่เคยใช้แมค มีเพื่อนแนะนำพร้อมชักชวน
ว่าให้ลองดู มันดีกว่าวินโดว์อย่างไร เลยหาซื้อแมคมือสองมาเป็นครู ผมเลยได้ครูมาเป็น macปี2008

รู้จักเวปแมคมือใหม่จาก การแนะนำของเพื่อนว่ามันเป็นที่ที่ทำให้เราใช้แมคได้ง่ายขึ้น ไม่เข้าใจอะไรก็ถามได้

สิ่งที่อยากจะบอก สำหรับแมคมันเป็นอะไรที่ใหม่มากๆในชีวิตผม เลยต้องพึ่งพาเพื่อนๆเยอะหน่อยนะครับ
หวังว่าคงไม่เบื่อกัน ฝากตัวด้วยครับ

BEAR_Pink's picture
234
ยินดีต้อนรับนะคะ ที่เว็บนี้ดี

ยินดีต้อนรับนะคะ

ที่เว็บนี้ดีมากๆ

มีอะไรก็ถามได้
ยิ้ม อ่ะ แน่นอน

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน

Epsilon's picture
169
ยินดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผมม
สนุกกับการใช้ น้องแมคนะครับ

nene122620@hotmail.com's picture
327
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

ขอให้สนุกกะน้อง Mac นะค่ะ ^-^