ทำ eagisub แล้งมีปัญหา

disadiw's picture
48
วันนี้ลองนั่งทำซับครั้งแรกเลยค่ะ
แต่พอมาถึงบัดทัดที่ 5พิมไปได้ครึ่งประโยค ตัวนี้มันก็เด้งขึ้นมาเลยค่ะ ตรงคว่า สำ กำลังจะใส่ สระ ำ พอดีเลย
เป็นแบบนี้มาประมาณ 4 ครั้งแล้วค่ะ
ลอง รีสตาร์ท เครื่อง ใช้ clean my mac แล้วก็ยังเป็นอยู่ค่ะ
แล้วเครื่องก็คล้างบ่อยมาค่ะ กว่าจะตั้งกระทู้ได้ใช้เวลานานมากเลย

แล้วพอกด ไป มันก็มีตัวนี้ขึ้นมาค่ะ

nickoe's picture
4320
อืม

ผมคิดว่าเป็น bug ที่ตัวโปรแกรมเองนะครับ
อย่างนี้ต้องส่ง report ไปทางผู้ผลิตแล้วครับ

disadiw's picture
48
อ่าาา

ส่งไปทาง ทีมงาน eagisub หรอคะ?

nickoe's picture
4320
ใช่ครับ

หรือลองหาในเวบของโปรแกรมนี้ก่อนก็ได้ครับ
support ต่างๆ หรือในพวก forum
น่าจะมีคนเคยเป็นบ้างครับ