Gaegai's picture
2
สวัสดีค่ะ.. มีความสุข
ชื่อ: เก๋ค่ะ
เพิ่งหัดใช้แมคได้เกือบเดือนเอง ยังไม่ค่อยรุเรื่องเท่าไหร่ ส่วนมากมีไรก็พี่กลูเกิ้ลจะเป็นตัวช่วยตลอด
ที่รู้จักเวบนี้..ก็เพราะพี่กลูเกิ้ล

ถ้าต่อไปมีปัญหาอะไรจะนึกถึงแมคมือใหม่ก่อนพี่กลูเกิ้ลนะค๊ะ ยิ้ม

ขอฝากตัวด้วยนะค๊ะ ขอบคุณค่ะ.... ยิ้มปากกว้าง

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับ

ยินดีต้อนรับ สาวน่ารักอีกท่านจ้า

yodsmith8@gmail.com's picture
7
ดีครับผมอยากรู้จัก

ยินดีที่ได้รู้จักชื่ออะไรหรือครับำงานหรือเรียนพี่ก็ใช้แมคบุคโปรนะครับ
ปรึกษาพี่ได้เล่นเอ็มไหม teeradath@hotmail.com เล่นเฟสบุคไหมเพิ่มพี่เป็นเพือนหนอยสิครับ
พี่ชื่อยอดนะครับอยากรู้จักนนะครับ

pippo's picture
2469
ยินดีต้อนรับครับ

เรียนรู้เครื่อง Mac / เรียนรู้จาก mmm ไม่นานก็เก่งครับ

ขอให้มีความสุขกับการใช้งานนะครับ (ผมใช้ Mac แล้วมีความสุขทุกที จริงๆ นะ)

ป.ล. Gaegai อ่านว่า "เก๋ไก๋" ใช่ไหมครับ ชื่อนี้ก็ฟังดูเท่ห์ดีนะ

nickoe's picture
4320

แบร่..
google = กูเกิ้ล นะครับ
สามหนุ่มข้างบนนี่มาไว้จริงๆ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

มีอะไรก็ถามไว้ในบอร์ดนี้ล่ะครับ มีสมาชิกใจดีช่วยกันตอบอยู่เต็มเลย ยิ้ม

4 หนุ่มข้างบนนี้ .... ไวมากมากครับ

(น้องต่ายเป็น bot ?) แบร่..

3876
เป็นบอทเฉพาะ สาวๆฮะ

เป็นบอทเฉพาะ สาวๆฮะ

pippo's picture
2469
ลุงไม่เกี่ยว

ลุงแก่แล้วววว......ลุงเอ็นดูหลานๆ น่ะ

nickoe's picture
4320
555+

ผมมาแซวสองหนุ่มกับหนึ่งลุงครับ
ผมไม่เกี่ยว
หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

Nu-eMMa's picture
1837
5555

นู๋มานั่ง ขำ หนุ่มรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ตีกัน 55555

ปล.ยินดีต้อนรับนะค่ะ ^0^ รับรองมีน้อง Mac ชีวิตมีสีสันขึ้นจริงๆค่ะ

nene122620@hotmail.com's picture
327

ยินดีต้อนรับครับ ยิ้ม

Gaegai's picture
2
Gaegai=เก๋ไก๋ค่ะ

Gaegai=เก๋ไก๋ค่ะ ตอนนี้เก๋ทำงานแล้วค่ะ
พี่ nickoe >>google = กูเกิ้ล เก๋ก็นะ..พิมแต่กลูเกิ้ลมาตั้งนาน (แอบไม่ฉลาดชะมะ555)

ป.ล.พี่ๆลุงๆใจดีกันจัง... เฮฮามากๆ 555

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ขอบคุณค่ะ

palmania's picture
190
มีแต่..

มีแต่คนเป็นพี่ ไม่มีใครยอมเป็นลุง

3876
ไม่เป็นพี่ ไม่เป็นน้อง ไม่เป็นลุง

แต่ขอเป็นเพื่อนฮะ

แต่ตอนนี้ขอ ไว้ก่อน