สตีฟ จ๊อบ จะตายแล้ว!!!!!!

nene122620@hotmail.com's picture
327
ผมไม่แน่ใจว่าจริงไหมแต่ตอนนี้ลือกันทั่วเขบอยู่ได้ไม่เกิน 6สัปดาห์
เป็นมะเร็ง

อ้างอิงจาก
http://news.showded.com/220296_ลือสนั่น-steve-jobs-สตีฟ-จ๊อบส์-กำลังจะตายใน-6-สัปดาห์

Adariw's picture
269
....

เคยได้ยินขา่วมาเหมือนกัน แต่ก็ภาวนะขอให้เป็นแค่ข่าวลือ...นะคะ - -

FolkTrance's picture
130
ขอให้เป็นข่าวลือทีเถิ้ด

ขอให้เป็นข่าวลือทีเถิ้ด หลอน

chinboy007's picture
25
ช้าไปคับ

ที่บอก 6 สัปดาห์สำหรับผมตอนนี้เหลือแค่ 4 แล้วเพราะข่าวนี้ออกมาหลายสัปดาห์แล้วคับ เพิ่งฉลองวันเกิิดไปเมื่อวันที่ 24ที่ผ่านมานี่เองจะไปซะแล้ว ขอฝห้เป็นข่าวไม่จิ๊งไม่จิงด้วยเถอะ อีกอย่างนึง สตีฟ จ๊อบนะคับ ไม่ใช่ สตีฟ จอบ

nene122620@hotmail.com's picture
327
แก้แล้วคับพอดีพิมใน.

แก้แล้วคับพอดีพิมใน. iphoneเลยตกๆหล่นๆ แห่ะ ๆ 1

toffyman's picture
31
ถ้าจะไปจริง

ถ้าจะไปจริง ผมก็คิดว่าเป็นเรื่องธรรมดาครับ สิ่งมีชีวิต มีเกิดขึ้น ตั้งอยู่ และดับไป

Continental.max@gmail.com's picture
130
รูปนี้ผมเห็นมันนานมากๆๆๆๆๆๆๆ

รูปนี้ผมเห็นมันนานมากๆๆๆๆๆๆๆ แล้ว ตั้งแต่สมัยที่ไปตรวจเจอแล้วรักษาใหม่ๆ มันปีกว่าแล้วครับ

แต่ถ้าตอนนี้ภาพล่าสุดที่มีแอบถ่ายได้ก็เมื่อวันที่ 8 กพ ตอนนี้เดินออกจากร้านอาหารขึ้นรถ Audi ครับ

FolkTrance's picture
130
ใช้ clip

ใช้ clip ท่แอบถ่ายตอนขึ้นรถป่ะครับ ตอนนั้นก็เดินกระสับกระส่ายน่ะครับ เศร้า

pippo's picture
2469
ดูให้เป็นสัจธรรมก็ดีนะ

มีเงินเป็นหมื่นล้าน ก็ต้องตายอยู่ดี ซื้อชีวิตก็ไม่ได้

สิ่งที่เหลืออยู่คือผลงานกับชื่อเสียงที่สร้างไว้ให้เชิดชู

zzero_orezz's picture
221
สตีฟ จ๊อบผอมแห้งไม่มีแรง

สตีฟ จ๊อบผอมแห้งไม่มีแรง เดินจะไม่ไหวแล้ว