iPad2 ออก iPad 1 ลด

Epsilon's picture
169
หัวเราะร่วน ราคา ของiPad 1 ใน Apple store TH ลดลงเลยครับ
เป็นการต้อนรับ น้องไอแพดรุ่นใหม่ images by free.in.thThanks: ฝากรูป dictionary

ส่วนจะเข้าไทย ก็รอต่อไป หลอน

ปล.อยากได้iPad 2 สีขาวจัง ง ง งง

ikok's picture
10285
5555

ใครเพิ่งซื้อไปเมื่อไม่นานนี้ คงได้เจ็บใจตัวเองครับ (บ่นถึงตัวเอง)

-o-

nickoe's picture
4320
555

เอามาให้น้องใช้ก็ได้นะครับ
หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
โอ๊ยยยยยยยยยยยยยย

อยากกจะบ้าเพิ่งซื้อเอง เซ็งๆๆๆๆ
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Nu-eMMa's picture
1837
ว้าว

น่าซื้อมากกกกก. เลยอ่ะ ราคายัวกันจิงๆสำหรับใครที่ชอบดัไซต์ตัวเดิมนี้ยิ้มเลยอ่ะ. อิอิ

pippo's picture
2469
เอ่่อ...

ถ้าให้เทียบกันนะครับ ราคาที่ถูกลงประมาณ 3000 บาท
แลกกับสิ่งที่ iPad1 ไม่มีเหมือนใน iPad2 ไม่คุ้มเลยจริงๆ ครับ

Epsilon's picture
169
iPad2

กล้อง หน้า-หลัง + หลายๆอย่างใหม่ๆ ก็คุ้มเกิน 3 พันแล้ว ง่ะ -*-
เสียใจแทน คนพี่งซื้อครับ

ส่วนผมก็เก็บตัง ต่อไป เหอะๆ ยิ้มปากกว้าง

ให้ดีจริงๆ ก็คง iPad 3

Phing's picture
24
รอ......

ยังงี้ เมื่อไรจาได้เข้าไทยเนี่ยๆๆๆๆ
รอต่อไป 555+