ข่าวดี Apple ประกาศคืนเงินให้ 3000 บาท ($100) สำหรับผู้ซื้อ iPad 1

pippo's picture
2469
โดยมีเงื่อนไขว่าต้องซื้อก่อนหน้า 14 วัน ในวันเปิดตัว iPad 2 (2 มีนาคม 54)

ซึ่งหากนับวันย้อนกลับไป 14 วัน ก็หน้าจะเริ่มนับตั้งแต่วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 54 เป็นต้นมา

ทั้งนี้ให้วันที่ซื้อมาอยู่ในเงื่อนไขลองติดต่อกับศูนย์ที่ท่านซื้อมา โดยใช้หลักฐานใบเสร็จรับเงินครับ

หรือหากซื้อโดย Online Store ก็ลองยกโทรศัพท์ติดดต่อดูนะครับ

ที่มาข่าว : cnet news

nickoe's picture
4320
เอ

วันนั้นพึ่งออกข่าวว่า
iStudio ไทยเราไม่ refund ให้นะครับ
อ้างว่าเป็นผู้แทนจำหน่ายเฉยๆ ไม่รู้เรื่องนี้
ออกข่าว TV กันเลยทีเดียว
แต่ถ้าซื้อจาก online จะ refund จาก online store ได้

แล้วอย่างนี้จะเป็นตัวแทน apple ทำไมเนี่ย
อยากจะส่งเมล์ไปถล่มจริงๆ

Nu-eMMa's picture
1837
ว้าว

นู๋ประทับใจการ เอาใจใส่ลูกค้าของเค้าจัง ^-^ จะมีซักกี่บริการที่ เอาใจใส่โดยที่เราไม่ได้เรียกร้องมั่งนะค่ะ

theerapong's picture
171
+1000000 like

+1000000 like

Phing's picture
24
เห็นด้วยกับพี่นิก

+11111111+
เห็นด้วยเต็มร้อยเรยค๊าๆๆๆ

pippo's picture
2469
กระทู้นี้

ท่านที่อยู่ iStudio ช่วยมาทำให้ Mac User อย่างพวกเราหายข้องใจหน่อยครับ

(เห็นมีหลายท่านเข้ามาใน mmm นี้เหมือนกัน)

ikok's picture
10285
มีคนบอกผมเรื่องนี้เหมือนกันครับ

คิดว่าเป็นไปตามที่น้องนิกบอกเอาไว้ครับ คือคืนเงินได้ทางเดียวต้องสั่ง online ครับ แห่ะ ๆ 1

T.T

Epsilon's picture
169
แป่ วว

สงสารคนพึ่ง ซื้อ แบบสดๆ ร้อนๆ จริงๆ

leicciel's picture
13
istuไทยนี่ เล่นเงี้ยเลยเนอะ

istuไทยนี่ เล่นเงี้ยเลยเนอะ ไม่คืนเงินกันดื้อๆได้งัย เเย่อ่ะ

asakura_jirasak's picture
73
ตอนนี้ iPad2

ตอนนี้ iPad2 น่าจะกำลังจะเข้าไทยแล้วนี่ครับ เว็บ apple ไทยมาแล้ว

nickoe's picture
4320
ง่ะ

ลองเข้าไปดู
ไม่เห็นมีเลยครับ
มีแต่ ให้ลงชื่อเพื่อรับข่าวสาร