november_02's picture
18
โปรแกรมที่ลงมากับ Macbook pro มีโปรแกรมสำหรับ โหลด Bit torrent ไหมครับ

แล้วมันเหมือนกับการโหลดใน window ไหมครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

nickoe's picture
4320
ไม่มีครับ

หามาลงเอง
ใช้กันเยอะๆก็มี
Transmission
วิธีเดียวกันกับที่ใช้ใน windows

FolkTrance's picture
130
มีพวก uTorrent

มีพวก uTorrent ด้วยครับ

แต่ผมใช้ Transmission อยางเดียว ตัวนี้ก็สามารถสร้างไฟล์ Torrent ได้ง่ายๆเหมือนกันครับ

แต่จะปัญหาพวกไฟล์ที่เราจะโหลดอันไหนไม่ได้ติ๊กเลือก มันจะโผล่มาให้เห็นด้วยครับแต่ไม่สมบูรณ์ -*- ไม่รู้แก้ได้ป่าวนะครับ

november_02's picture
18
Thank krub

ขอบคุณทุกๆๆ คำตอบนะครับ เดี๋ยวจะลองโหลดมาใช้ดูครับ ผม