พบวัตถุแปลกประหลาดติดอยู่ในโลโก้แอปเปิ้ลเรืองแสงที่ฝาครับ

poompotter's picture
7
เพิ่งซื้อมาเมื่อันนี้ครับ ยอมรับในความสะเพร่ารีบร้อนของตัวเองที่ไม่ดูให้ถี่ถ้วน

ลักษณะเป็นเหมือนไส้ดินสอกดเล็กๆติดอยู่ข้างในครับ

จะสามารถนำไปเคลมได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

AttachmentSize
IMG02329-20110314-2347.jpg16.64 KB
nickoe's picture
4320
ผมคิดว่าเคลมได้นะ

แต่กรณีนี้มันเรื่องของความสวยงาม
อาจจะไม่ได้เปลี่ยนเครื่องใหม่ให้เลย
แต่อาจจะส่งศูนย์ครับ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

มันเป็น Mac book Pro รึ Macbook อ่าครับ...มันอาจจะ โดน หนอนเจาะกะได้นะครับ...(รึใกล้เน่าอ่า??) .. อ่าแซว ขำๆนะครับ อย่าโกรธกันนะ...(ขอโทษนะครับ..มิมีเจตนาจะว่าใครนะครับ)

guliko's picture
44
ตอนซื้อมาใหม่ๆของผมก็มีอะไรดำ

ตอนซื้อมาใหม่ๆของผมก็มีอะไรดำๆอยู่ตรงโลโก้เหมือนกัน แต่ตอนนี้หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ไม่แน่ใช้ไปซักพักมันอาจหลุดเองก็ได้ครับ

7
มารายงานความคืบหน้าครับ

มารายงานความคืบหน้าครับ ล่าสุดเอาเครื่องไปเปลี่ยนได้เครื่องใหม่มาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

nickoe's picture
4320
โห

ผิดคาด ได้เครื่องใหม่เลย
ดีใจด้วยครับ
ผมนึกว่าจะยึกยักให้เป็นเรื่องของความสวยงาม
ไม่เกี่ยวกับการใช้งาน ส่งศูนย์ ไม่เปลี่ยนเครื่อง
สงสัยผมจะมองโลกในแง่ร้ายเกินไปละ
แห่ะ ๆ 1

7
พนักงานเค้าบอกว่าเป็นเพราะการ

พนักงานเค้าบอกว่าเป็นเพราะการประกอบที่ผิดพลาดอะครับ เลยเปลี่ยนให้ใหม่

prolang's picture
116
ยินดีด้วยครับ

บริการดีจิงๆ มีความสุข

CANLOF's picture
232
โอ้วว

เจ๋งเลยครับ ได้เครื่องใหม่เลย แห่ะ ๆ 1

FolkTrance's picture
130
ผมเริ่มเสียวแล้วอ่ะ เพราะสั่ง

ผมเริ่มเสียวแล้วอ่ะ เพราะสั่ง MBP ทาง iStudio ไปแล้ว
ตอนนี้ได้แต่รอ . . . กลัวของมามีตำหนิจัง เศร้า

7
ถ้ามีตำหนิต้องรีบเอาไปเปลี่ยน

ถ้ามีตำหนิต้องรีบเอาไปเปลี่ยนในเจ็ดวันนะครับ

BalLo's picture
172
ดีใจด้วยครับ

อยากได้ใหม่มั่ง ทำไงดี

ถอดแล้วประกอบผิดพลาดมั่งได้ปะ

อิอิ