อยากขอบคุณ Apple Care งามๆ ^////^

Adariw's picture
269
หลังจากที่ส่งน้อง MBP เข้าศูนย์ไปซ่อมก็เครียดอยู่เกือบอาทิตย์
กลัวว่าอาการเพื้ยนของจอ (ที่ทำตกเองจนเป็นรอยบุบ ตกใจ-1 ) จะทำให้ไม่อยู่ในประกัน
และ..ต้องเสียเงินซ่อม..(น่าจะหลายบาทอยู่) แป่ววว

จนวันนี้ทาง iStudio Siam Discovery โทรมาบอกว่า
"ซ่อมเสร็จแล้วนะครับ มารับกลับไปได้ ไม่เสียเงินครับ" ตะลึง 2
เท่านั้นแหละคะ..แทบอยากจะกรี๊ดดังๆ อยากจะวิ่งไปซื้อ Apple Care ต่ออายุประกันทันทีทันใด ^o^

อยากฝากบอกเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนว่า ... ซื้อเถอะค่ะ Apple care ..อย่าได้แคร์ ถึงแม้ว่าราคามันจะแพงมาก
แต่ก็คุ้มมากมายจริง ๆ กับการดูแลที่ดีของ Apple รักนะ รักนะ รักนะ

ปล.ขอคุณพี่ ๆ ทุกคนที่ให้คำแนะนำและเป็นห่วงกันนะคะ ขอบคุณมากค่ะ มีความสุข
พรุ่งนี้จะไปรับกลับบ้านละ คิดถึงเหลือเกิน รักนะ

Nu-eMMa's picture
1837
^-^

ดีใจด้วยค่ะได้ต้อนรับน้อง Mac กลับบ้าน เอ็มซื้อแล้ว แต่ เครื่องนู๋ก้อ ถึกพอๆกะนู๋เลย 5555

minemind's picture
3876
ยินดีด้วยจ้า

แอบเป็นห่วงอยู่ห่างๆเหมือนกัน ขอบคุณที่มา update ให้ทราบนะจ๊ะ

chinboy007's picture
25
ยินดีด้วยคับ

แต่ที่โทรมาเนี่ย Mac center รึป่าวคับทำไมเป็น iStudio โทรมาหว่า

duffy's picture
15
^ ^

ดีใจด้วยครับ

prolang's picture
116
ยินดีด้วยคับ

บริการดีจิงๆ แต่ก็แพงอยู่เหมือนกันนะ มีความสุข

BEAR_Pink's picture
234
อยากซื้อแต่ว่าตอนนี้ไม่ทันแล้

อยากซื้อแต่ว่าตอนนี้ไม่ทันแล้วแน่เลย แห่ะ ๆ 3

nickoe's picture
4320
ยินดีด้วยครับ

ระวังอย่าตกอีก
คราวหลังอาจจะไม่โชคดีแบบนี้นะครับ

theerapong's picture
171
Good...

I also bought it with my MBP.
^_____^ big smile.

Adariw's picture
269
Thanks Ja

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

..เราก็ ไม่ได้สังเกตุ วันที่เลยน้อออ...อิอิ....เห็น เหลืองๆมา ก็หลับหูหลับตา ตอบไป อิอิ

skywalker's picture
92
^^

ยินดีด้วยครับ

chutchonook's picture
11
ของเขาดีจริงๆ

อย่างนี้ต้องช่วยอุดหนุนเขาหน่อย