รับสมัคร IT MAC Support ครับ

Chang's picture
3
เรียน สมาชิกทุกท่านครับ

พอดีว่าบริษัทของผมต้องการรับสมัครพนักงานตำแหน่ง IT MAC support สำหรับผู้บริหารครับ ตำแหน่งนี้ทำงานแถว ๆ Emporium หรือ สถานีรถไฟฟ้าพร้อมพงษ์ครับ

เวลาทำงาน จ-ศ 8.30 - 17.30 อาจจะมีการไปทำงานนอกสถานที่บ้าง ตามแต่ทางเจ้านายจะสั่งครับ

ลักษณะงานก็จะเป็นการ support เครื่อง MAC เป็นหลัก ตั้งแต่เรื่องของ OS ไปจนถึง Tool ต่าง ๆ ของ Mac ครับ นอกจากนี้ก็มีเครื่องที่เป็นพวก Iphone, Ipad ต่าง ๆ ครับ

ส่วนเรื่องประสบการณ์ทำงา่น ผมขอตั้งแต่ 0-1 ปีครับ คือ ถ้าเป็นจบใหม่ ไม่มีประสบการณ์แต่ มีความสามารถในเรื่อง MAC OS, Tool ต่าง ๆ เป็นอย่างดี ผมก็พิจารณาครับ

สำหรับพนักงานที่จะเข้าไป support ให้ก็จะเป็นระดับ ผู้บริหารขึ้นไปครับ จำนวน user ประมาณ 40-60 ท่านเท่านั้นครับ

ท่านใดที่สนใจ สามารถส่ง resume มาได้ที่ miso_hr@misco.co.th หรือ ติดต่อสอบถามได้ที่ เบอร์ 02-722-8333 ต่อ 102/103 หรือ เบอร์ 085-813-2523 ครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ไม่รู้ว่า สามารถตั้งกระทู้ชนิดนี้ได้หรือเปล่านะครับ แต่เท่าทีีอ่านกฎเว็บดูน่าจะได้นะครับ ถ้าหากว่าผิดกฎอย่างไรก็ขออภัยด้วยครับ