เปิดโปรแกรม illustrator ไม่ได้ค่ะ รบกวนช่วยด้วยค่ะ ทำงานไม่ได้เลย ด่วนมากๆค่ะ

maria_noeru's picture
3
เวลากดเปิดจะเป็นอย่างงี้ทุกทีเลยค่ะ เพิ่ง install เองค่ะ ลอง uninstall แล้วลอง install ใหม่ก็เป็นแบบนี้ค่ะ แต่สำหรับ photoshop ไม่เปนนะคะ
รบกวนผู้รู้่ช่วยตอบวิธีแก้ไขทีค่ะ ทำงานไม่ได้เลย ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

3
upLOAD รูปไม่ได้ : (

upLOAD รูปไม่ได้ : ( ไฟล์ใหญ่เกิน ขอโทดนะคะ

มันขึ้นว่าเป็น Adobe illustrator quit unexpectly น่ะค่ะ แล้วด้านล่างก็จะเป็นโค้ดอะไรไม่รู้เต็มไปหมดเลย

Booy's picture
61
CS5 ใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ให้ไปปรับแก้ที่
System Preferences
Language & Text
Language ปรับเลื่อนให่้ภาษา English เป็นภาษาหลักครับ จากนั้นก็ Log Out ออก และ Log In เข้ามาใหม่ครับ
ใน CS4 ไม่เป็น เป็นเฉพาะ CS5 ยิ้มปากกว้าง

Booy's picture
61
ขอบคุณครับ

พอดีเปลี่ยนสายกีต้าร์อยู่เลยไม่ได้จับภาพมาให้ดู ตามนั้นเลยครับ

3
ขอบคุณมากกกกกกกกกกๆๆๆๆ

ขอบคุณมากกกกกกกกกกๆๆๆๆ เลยนะคะะ ใช้งานได้แล้วค่ะ T_T ไม่รู้จะขอบคุนยังไง ขอบคุณจิงๆค่ะ หาวิธีแก้มานานแล้วแก้ไม่ได้เลย : ) thank u again ka