งานเข้าครับ แหะๆ ทำไม แนบไฟล์ในฮอตเมลล์ไม่ได้อะครับ งง

Secret Best's picture
15
งานเข้าครับ แหะๆ ทำไม แนบไฟล์ในฮอตเมลล์ไม่ได้อะครับ งง เป็นเพราะอะไรอะครับใครรู้บ้างง พอแนบไปแล้วขึ้นว่า error คลิกดูว่าทำไมเออเร่อเครื่องบอกว่า มี 0 byte อะคับ

ช่วยด้วยนะครับ แหะๆ

15
หรือว่าเป็นเพราะระบบครับ

หรือว่าเป็นเพราะระบบครับ

15
แต่ถ้าเอาไฟล์นั้นออกมาวางที่ห

แต่ถ้าเอาไฟล์นั้นออกมาวางที่หน้าเดสท๊อป นอกโฟลเดอร์ที่สร้างไว้เพื่อเก็บงานที่หน้าจอเดสทอปอะครับ สามารถแนบได้ ตอนนี้เลยงงมากเลยครับ

ikok's picture
10285
ลอง restart เครื่องดูนะครับ

เผื่อใช้ได้ ยิ้ม

minemind's picture
3876
ผมก็เป็นฮะ

sv hotmail รู้สึกว่าจะมีปัญหามั้งครับ

od2504's picture
1077
ทราบว่าที่ hotmail inc. มี

ทราบว่าที่ hotmail inc. มี crisis บางอย่าง

zzero_orezz's picture
221
ขนาดไฟล์กี่ MB hotmail

ขนาดไฟล์กี่ MB hotmail จำกัดขนาดไฟล์ที่จะส่งครับ