มีปัญหา tube tv โหลดยูทูปไม่ได้

Cherry Mac's picture
26
ใช้โปรแกรม tube tv โหลดยูทูปไม่ได้คะ มันวิ่งโหลดอยู่ 0.01 นาที แล้วบอกว่าเสร็จ แล้วก็ขึ้นว่า error งงมาก ทำไงก็ไม่ได้ เปิดคลิปที่ 3 ก็ กด  saveไม่ได้ซะงั้น งงมากคะ

อ้อ ขอโปรแกรมแปลงไฟล์ด้วยนะคะ ใน tube tv เห็นมี ไม่รู้ใช้ได้ไหมอะคะ

minemind's picture
3876
เดา

เท่าที่ทราบคือ ไม่นานมานี้ Youtube เค้ามีการ Update website และมีการเปลี่ยนแปลง code บางอย่าง ทำให้ Program ที่ สามารถ download VDO บน Youtube หลายๆตัว ไม่สามารถใช้งาน function ดังกล่าวได้

คิดว่าตรงนี้ อาจจะมีผลกระทบทำให้ Tube TV ของคุณ Cherry ได้รับผลกระทบด้วย

ในนี้รวมหลายๆวิธีไว้นะครับ
หลายๆวิธี ในการ Download Youtube

minemind's picture
3876
เรื่อง convert

อ้อ ขอโปรแกรมแปลงไฟล์ด้วยนะคะ ใน tube tv เห็นมี ไม่รู้ใช้ได้ไหมอะคะ

อันนี้ผมเดาจากที่ลองนะครับ

Tube Tv เนี่ย เวลาที่เค้า Download จนเสร็จแล้ว เค้าจะต่อด้วยการ Convert file นั้นต่อเลย

และใน menu File เค้าก็จะมีคำสั่ง Convert ให้ด้วยครับ

26
สวดยอดคะ

ขอบคุณ คุณ minemind มากนะคะ

ydamon's picture
10
มี App ที่ Get youtube ได้นะ

มี App ที่ Get youtube ได้นะ ฟรีด้วย
ลองดูใน App Store ค่ะ

26
Thanks ja

Thanks ja