รบกวนคนที่เคยซื้อของที่แอปเปิล Store ครับ

iMai's picture
42
ไม่ทราบมีท่านไหนเคยซื้อของที่ Apple Store ไทยกันบ้างครับ อยากสอบถามว่าถ้าเราซื้อ MB กับทางนั้นเราคีย์บอด์ จะเป็นภาษาไทยรึเปล่าครับเพราะราคานักศึกษาน่าสนใจ

ikok's picture
10285
ลองโทรไปสอบถามจากเบอร์ในหน้าเวปดูนะครับ ^^

เห็นว่าโทรได้ฟรี

แต่ผมเดาว่า คีบอร์ดน่าจะเป็นภาษาไทยนะครับ แต่ยังไงลองเชคดูอีกทีนะ =)

passarut's picture
3
ภาษาไทยครับ

เป็นภาษาไทยครับ เพราะว่าลองสั่ง NMB มาแล้ว ควรจะสั่งก่อนเที่ยงนะครับ เพราะว่าจะได้ของในวันถัดไปตอนบ่ายๆ ยิ้ม

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ =)

iMai's picture
42
ขอบคุณนะครับ

ช่วยให้มีข้อมูลมานิดนึงและ