รบกวนสมาชิกแมคมือใหม่ในวงการออกแบบหน่อยครับ

Mixmerize's picture
1480
ตอนนี้ทำงานเสร็จแล้วครับ รอพรีเซนต์วันที่ 6 นี้
ขอบคุณพี่ก๊อก พี่อาร์ต พี่นิค

และคนอื่นๆที่ช่วยทำแบบสอบถามให้นะครับ
ขอบคุณมากๆเลย

ยิ้ม :)

ikok's picture
10285
เอ๊า...

ใครว่างก็ช่วยน้อง ๆ หน่อยเร๊ววว ~

ยิ้มปากกว้าง
1480
ขอบคุณครับ

กำลังหาช่องทางเพิ่มเติม ว่าจะลองไปโพสที่ Freemac หรือที่อื่นๆดูด้วย

Nannie's picture
600
ยากจังคะ...

แต่ลองทำเป็นแบบสอบถามออนไลน์ไหมคะ

คนตอบก็สะดวก แถมเราเอาผลมาประมวลได้เลยด้วย =)

1480
เป็นยังไงคับผม

เผื่อจะได้ลองหน่อย พอดีมันมีส่วนของโครงสีที่ผมแนบรูปไว้ตอนทำด้วย แบบสอบถามออนไลน์สามารถทำได้มั้ยครับ
ยังไงบอกหน่อยละกันครับ จะลองทำดู ^_^

Nannie's picture
600
เคยเห็นเพื่อนทำอ่ะนะคะ

แต่แนนใช้วิธีเอาไฟล์ word ขึ้นเวบ

แล้วส่งเมล์เอา หรือไปแปะตามเวบบอร์ด

จะได้เมล์ตอบกลับมาเยอะกว่าอ่ะค่ะ...

แล้วก็เคยลองคุยกับเจ้านี้เหมือนกัน (http://www.quicktionnaire.com/font_index.php) เขามีให้ฟรีนิดหน่อย ประมาณ 10 คำถามมั้งคะ

วิธีทำก็ไม่ยากแต่ไม่แน่ใจเรื่องแนบรูปนะคะ

1480
ขอบคุณพี่นิคมากครับ

ขอบคุณพี่นิคมากครับ ได้รับแบบสอบถามแล้ว ยิ้มปากกว้าง
หวังจะเคลียร์งานก่อนไปบ้านยายวันที่ 31 สาธุๆ! อ่ะ แน่นอน

nickoe's picture
4320
สู้ตาย

thesis เป็นอะไรที่เหมือนลงนรกเลยครับ ช่วงนั้นของผมนี่ แทบไม่เป็นผู้เป็นคนแล้ว

จนมีเพลงล้ออาจารย์ออกมาเลย(ไม่ดีนะอย่าทำๆ)
"บอกมาเลยว่าคิดยังไง จะอยู่หรือไปก็บอกมา บอกมาเลยอย่าเสียเวลา บอกฉันมาได้เลย....."
ร้องเป็นกำลังใจเพื่อนทุกคนอยู่หน้าห้องคณะกรรมการ ฮา......... เจ้าของเพลงได้ยินคงฮาพิลึก
1480
ถึงคุณ Artslan ครับ

เห็นเมลตอบกลับของคุณ Artslan แล้วว่ายินดีทำแบบสอบถาม
แต่ไม่ทราบได้รับเมลที่ผมส่งกลับไปอีกทีรึยังครับ
กลัวเมลไปไม่ถึงคุณ Artslan แล้วจะไม่ได้แบบสอบถามจากคุณ Artslan ครับผม แหะๆ

ถ้าเห็นข้อความนี้ก็ช่วยหยิบแบบสอบถามไปกรอกหน่อยนะครับ ขอบคุณคร้าบ~

ikok's picture
10285
ยินดีด้วยครับ =)

ยินดีด้วยที่งานผ่านไปด้วยดีนะครับ =)

nenenaja's picture
23
ไมดึงไฟล์แบบสอบถามมาไม่ได้อ่ะ

ไมดึงไฟล์แบบสอบถามมาไม่ได้อ่ะจ๊ะ

1480
เก็บเรียบร้อยแล้วครับ

พอดีว่าทำเสร็จแล้วครับ เลยเข้ามาถอดออก ^_^

nenenaja's picture
23
เหรอคะ

เหรอคะ เย้ยยยรู้สึกผิดอย่างแรงขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้รีบมาช่วยทำให้น่ะค่ะ

1480
ไม่เป็นไรคร้าบ~

ผลการเสนอ ผ่านไปได้ด้วยแล้ว(รึป่าว)
ออกจะน้อยใจอาจารย์ด้วย ที่อยากดูส่วน Design มากกว่าส่วนแบบสอบถาม ที่กว่าจะหาคนมาตอบได้นี่ก็ตื่นเต้นเหมือนกัน

แค่มีใจอยากช่วยก็ขอบคุณหลายๆแล้วครับ อิอิ
ยิ้มปากกว้าง