iPad 2 มาจริง ศุกร์นี้ ที่ siam discovery ?

lil4lisz's picture
1
เห็นกระแสเยอะมาก ว่า iPad 2 จะมาศุกร์ที่ 6 นี้แล้ว จริงเท็จยังไง อยากให้ช่วยยืนยัน

เห็นมีประกาศด้วยว่าให้ไปต่อคิวที่ Siam Discovery

สงสัยจะมีอะไรพิเศษแน่ๆ หรือว่าของจะเยอะกว่าที่อื่น? ใครทราบข่าววงในรบกวนวงในมาคอนเฟิร์มหน่อย

ว่าจะไปสอยยยยยที่สาขานี้แหละ หุหุ

nickoe's picture
4320
อืม

จริงแค่ไหนยังไม่ทราบนะครับ
แต่ที่แน่ๆผมคงไม่ไปต่อคิวด้วยแน่นอน
รอที่หลังก็ได้
หลอน

edit : มาเห็นในเวบของ iStudio ทีหลัง
ว่ามาแน่แล้ว ฮาาาา

KungVid's picture
52
ชัวร์ครับ

จากข่าวที่ตามๆอ่านมา มาแน่นอนครับ เมื่อสักครู่ก็มี message จาก comseven มาแจ้งข่าวจากวางจำหน่ายที่ร้าน iStudio หลายสาขา เช่น บางกะปิ, พระราม 2, บางแค, พาราไดซ์ ปาร์ค, ปิ่นเกล้า จำได้เท่านี้ครับ

สำหรับผมขอผ่านครับ ^_^

tee_987@hotmail.com's picture
117
ยิืนยันด้วยคน

มาวันศุกร์ ชัวร์ คับ ได้message มาด้วยคับ