ชวนตั้งชื่อกระทู้ตามเนื้อหา

od2504's picture
1077
อยากเชิญชวน (รณรงค์) ให้สมาชิก (รวมทั้งตัวเอง) ตั้งชื่อกระทู้ที่ช่อง Sublect: ให้สอดคล้องกับเนื้อหากันดีไหมครับ
เพราะเห็นประโยชน์ต่อการใช้ keyword เพื่อการสืบค้นในอนาคต น่ะครับ

KungVid's picture
52
เห็นด้วยครับ

มันมีประโยชน์มากเลย ยินดีทำตามครับ

Nu-eMMa's picture
1837

เลยค่ะ ลดปัญหาการสับสน และ จะเป่นประโยชน์ต่อส่วนรวมมากที่สุด จิงๆค่ะ

hundaza's picture
16
ว่าไงว่าตามกัน

ว่าไงว่าตามกัน

minemind's picture
3876
จากเสียงหนึ่ง

เป็นการดีมากฮะ เพราะบางทีอ่านแต่เนื้อความ ยังสับสนเหมือนกัน ถ้า subject กระชับได้ใจความ ก็จะทำให้การช่วยเหลือที่รวดเร็วขึ้น

zzero_orezz's picture
221