ผมสงสัยกะลุงสตี๊ฟครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
ทำไมช่วงนี้ลุงเค้าอัพสินค้าออกมาถี่มากแบบเว่อๆเลยอ่ะครับ ต้นปีmbp ไอโฟนขาว iMac. Ipad2
ผมก็แอบขำๆกะแฟนนะครับว่าหรือลุงเค้าใกล้............แล้วอ่า ผมขำๆนะครับถ้าใครไม่พอใจขอโทษ

สงสัยจริงๆครับ

nickoe's picture
4320
สงสัยทำไมครับ

ถ้าติดตามมาตลอด จะเห็นว่า
apple จะมีอะไรทุกๆสามสี่เดือนอยู่แล้ว
เพียงแต่หลังๆเริ่มมีของขายเยอะขึ้น
แต่ก่อนมีแค่คอมพิวเตอร์
นี่มัน line มากขึ้น มันก็ถี่ขึ้นเป็นธรรมดา
(iPhone ขาวนี่ไม่น่านับนะเพราะจริงๆมันเปิดตัวพร้อมสีดำ
แต่มีข้อบกพร่องทางวัสดุเลยยังไม่เอามาขาย)

ส่วนเค้าจะใกล้รึยัง อันนี้มันเป็นแล้วแต่บุญกรรมทำมา
ไม่มีใครรู้และก็ไม่มีใครหยุดได้ วันใดวันหนึ่งทุกคนต้องเจอครับ