ikok's picture
10285
หลังจากย้ายออฟฟิศมาที่ใหม่ ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี ยกเว้นไม่มี internet ใช้ ผมเลยเข้าเวปช่วงกลางวันไม่ได้ใน 2-3 วันมานี้ - -a

เลยเอาภาพทางขึ้นลงออฟฟิศใหม่ผมมาให้ดูกัน เผื่อใครอยากจะมาเยี่ยม แบร่..
ถาพนี้ถ่ายเมื่อสองสามเดือนก่อน และนี่คือถาพล่าสุดที่ถ่ายเมื่อวาน
จะเห็นว่ามีตึกขึ้นเต็มหลังที่ปลายทางเดินแล้ว ~ 

วันนี้พาเพื่อนเดินขึ้นมาด้วยกันตอนเช้า.. ลมแทบใส่ ฮ่า.... มีใครอยากมาเยี่่ยมผมไหมครับ? แบร่..
little_fuku's picture
703
น้องๆ

ดอยสุเทพนะเนี่ย

แห่ะ ๆ 2 แห่ะ ๆ 2

nickoe's picture
4320
จะผอมไปไหนครับ

เดินขึ้นลงทุกวันนี่ผอมเป็นกระดูแน่พี่ก๊อก

คิดอีกอย่างก็ดีนะครับ จะได้เป็นการออกกำลังตอนเช้า ฮา......
Nannie's picture
600
-*-

อย่าฝืนนะคะ

รู้ว่าใจสู้

แต่เกรงว่าอายุมากแล้ว

กระดูกกระเดี้ยวคงไม่ค่อยดี

แบร่..

Mixmerize's picture
1480
เห็นแล้ว

นึกถึงแต่ The Exorcist ครับ - -" หลอนมาก

10285
แหม่...

นึกว่าออกกำลังกายตอนเช้า ๆ ก็แล้วกันเนาะ มีคนเดินขึ้นลงเยอะนะ =D

10285
แถวนี้ดีนะ เงียบสงบ

ไม่ค่อยมีอะไรพลุ่งพล่าน

เดินเลยไปหน่อยก็ออชาร์ดแล้ว =)