ซื้อ Macbook Pro+Applecare แต่ไม่มี AppleCare Box มาให้!!!!

i_am_mojo@hotmail.com's picture
4
รบกวนสอบถามครับ ผมซื้อ MBP 13"+Applecare ผ่าน online เมื่อวานส่งมาแต่ MBP ไม่มีกล่อง Applecare ไม่ทราบว่าผมจะทำยังไงได้บ้างครับ หรือเช็คว่า เครื่องผมมี warranty กี่ปียังไงครับ ขอบคุณครับ

FolkTrance's picture
130
ผมก็ไม่มีกล่องกลับมาครับ

ผมก็ไม่มีกล่องกลับมาครับ ถามทางร้านมัน check ที่ serial เครื่องได้เลยครับเพราะลงทะเบียน online ไปแล้วครับ ดังนั้นไม่มี กล่อง ก็ไม่เป็นไรครับ