ขอความช่วยเหลือ การตั้งรับ-ส่งเมล์ ที่มีมากกว่า 1 อีเมล์

alabama's picture
2
พอดีเคยใช้ OE ในการรับส่งเมล์ครับ ต้องนี้ต้องหันมาใช้ Mac OS X เวอร์ 10.6.7 ไม่ทราบการตั้งรับส่งเมล์ในโปรแกรมเดียวกันได้ไหม

พอดีใช้ gmail และ Mail ของบริษัทฯ รับส่งโดยผ่าน mailbox ของ CAT ที่เป็น ISP

รบกวนผู้รู้ช่วยอธิบายให้ละเอียดด้วยนะครับ เพราะไม่เคยใช้มากก่อน

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

minemind's picture
3876
ที่ office ผม ใช้ microsoft

ที่ office ผม ใช้ microsoft entourage ในการ set e-mail account ครับ การตั้งค่าคล้ายๆบน outlook ลองดูนะคครับ

alabama's picture
2
ขอบคุณครับ ตอนนี้ทำได้แล้ว

ขอบคุณครับ ตอนนี้ทำได้แล้ว