คอมมาทรอบนี้เพื่อนๆจะไปสอยอะไรกันครับบบบ

jompuark's picture
167
ผมว่าจะไปซื้อ hdd นอก

กับ กระเป๋า incase ไม่รู้จะมีหรือเปล่า

Nu-eMMa's picture
1837
^-^

เอ็มอยากได้ จอ มาต่อน้อง Mac ซักตัวค่ะ

nickoe's picture
4320
นี่เลย

dell เลย
รุ่นกลางๆ panel เป็น IPS
ถ้ามีงบจัดตัว calibrate สักตัว
อยู่เลย

1837
เอ็ม

ตั้งใจ
1.เอามาต่อ กะน้อง Mac เวลาทำงาน ขยายๆ อิอิ
2. มาต่อกะเครื่อง PC อีแก่ ที่เอามจากบ้าน ที่เอามาทำเป่นเครื่องเซิร์ฟเวอร์ เล่น ^0^

อยากได้ 20 " พอละ ราคาก้อไม่อยากแพงเท่าไร +555 เดี้ยวต้องไปซื้อ คีย์บอร์ด สายต่อ อีก สารพัดเลยทีนี้ หุหุ

Adariw's picture
269
อยากได้จอเหมือนกัน...

อยากได้จอ Dell ซักตัวเหมือนกันค่ะ
ซัก 20 นิ้วขึ้นไป
จะราคาเท่าไรน้อ ><

nickoe's picture
4320
ถ้าจะไม่ผิด

24" น่าจะสัก 7500 มั้งครับ

pippo's picture
2469
ข้อเสียอย่างเดียว

ของจอมอนิเตอร์ Dell หาซื้อยากชะมัด อาจจะต้องใช้วิธีโทรฯ สั่งครับ

1837
ใช่ค่ะ

หาซื้อยาก โทรติดต่อศูนย์ อย่างเดียวเลย ที่มอ เอ็มก้อใช้ของ Dell ทั้งหมดเลย... ถึกดีนะ เพราะพวกนู๋มือหนัก 555 แต่นุ่ว่าเค้าบริการดีนะค่ะ จัดส่งถึงที่ ซ่อมถึงที่เลย เคยมีรุ่นพี่ซื้อ Notebook Dell ใช่มาปีกว่าๆ ที่ชาร์ชพัง โทรไปวันรุ่งขึ้นเค้าเอามาให้ฟรี ถึงมอเลย ^0^

siamnight's picture
3
ซื้ออะไรยังไม่รู้ครับ

ซื้ออะไรยังไม่รู้ครับ แต่อยากได้ LEDสัก 32นิ้ว แต่เงินคงไม่พอแน่ๆ
ทีวีขาวดำที่บ้านเริ่มไม่ชัดแล้ว Y^Y

jompuark's picture
167
ใครเจอ บูทของ incase

ใครเจอ บูทของ incase บอกด้วยนะครับผมมมม