เล่น the sims 3 บน mbp 13" 2011

bigbik's picture
10
กำลังจะหาซื้อมาเล่นครับ อยากเล่นเกมคลายเคลียดบ้าง
เลยอยากจะรู้ว่า มีท่านใดในนี้บ้างที่เอาเกม sims 3 มาเล่นบน mbp
เครื่องมันจะร้อนจี๋ไหมอะ อยากเล่นแต่กลัวร้อนจนพัง

*MacBook Pro 13" รุ่น 2011 ครับ จะเล่นแล้วลื่นดีไหมเอ่ย

jompuark's picture
167
ของผมเล่น counter

ของผมเล่น counter ร้อนใช้ได้เลยครับ

พัดลมดังสั่นสนั่นเลยแฮะๆๆๆ

ลื่นหนะลื่นแน่ครับ

แต่ต้องทําใจเรื่องเครื่องร้อนครับผม

bigbik's picture
10
มารับรองเองละครับ สำหรับ mbp

มารับรองเองละครับ สำหรับ mbp 13" เล่น sims 3
ร้อน ครับ ลองละ เลยต้องเล่นสักแปบ ไม่อยากอยุ่นาน เด่วเครื่องเสื่อม

Adariw's picture
269
เล่นแล้วเครื่องร้อน...

เล่นแล้วเครื่องร้อนมากๆ เลยค่ะ เศร้า
ทั้ง SIM ทั้ง The Lord ...พวกเกมส์ทีใช้กราฟิคหนักๆ

ตอนนี้ก็เลยหันมาเล่น Plant vs Zombie กับ Angry Bird Rio แทน มีความสุข
กราฟิกไม่หนักมาก เกมส์เบาๆ ก็ช่วยคลายเครียดได้ดีคะ่

minemind's picture
3876
ปกติ

เล่นเกมมันต้องร้อนอยู่แล้วล่ะครับ

tee_987@hotmail.com's picture
117
แม้

ก็ MBP 13 เขาออนบอร์ดก็ร้อนเป็นธรรมดาคับ เอาพัดลมมาจ่อ รับรองเย็นวาบ ยิ้มปากกว้าง