สอบถามเกี่ยวกับสินค้า apple ครับ

BalLo's picture
172
อยากทราบว่า สินค้าตัวนี้ยังมีขายอยู่เปล่าครับ
Apple Battery Charger
ลองหาดูใน apple store หาไม่เจออะครับ
พอดี mouse ของผมมันเปอร์เซ็น 100 ตลอดเลย
อาจจะเป็นเพราะถ่านเลยจะลองซื้อตัวนี้ดูครับ
ราคาอยู่เท่าไรหรอครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

jompuark's picture
167
ผมก็100%ตลอดครับ โอเคแหละมั้ง

ผมก็100%ตลอดครับ

โอเคแหละมั้งครับแฮะๆๆ

เค้าบอกกันว่ามันจะเตือนคอนแบดเราเหลือ 20%

ผมใช้ panasonic EVOTA 3อาทิตย์ยังไหวอยู่ครับ

ผมว่า ที่ชาต ราคาใช้ได้เลยนะครับ

รอผู้รู้ครับผม

BalLo's picture
172
แต่ถ่านที่ใช้

แต่ถ่านที่ผมใช้เคยหมดมา1ครั้งแล้วนะครับ
พอพักเกบไว้เอามาใส่อีกที 100 เหมือนเดิม
ตอนนี้ใช้มาตั้งนานแล้วยังไม่หมดเลยครับ

jompuark's picture
167
ผมลองไปเล่น magic mouse ใน

ผมลองไปเล่น magic mouse ใน istudio เป็นmouse ที่ใช้กับimac ไปดู%ปรากฏว่าดูได้ครับ ลดมาประมาน50%

ผมก็แอบแกะถ่านดู ปรากฏว่าเป็นpanasonic สีดํา ธรรมดานี่เอง