ขอบคุณครับที่ให้โอกาศผมเป็นสมาชิก

joymartiphone's picture
9
ผมได้เข้ามาเป็นสมาชิก ก็ดีใจครับ ผมก็จะพยายามตั้งคำถามให้มากที่จะมากใด้ อย่าเบื่อกันนะ เพราะไม่ค่อยเป็นเลยครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน
พูดอย่างกับที่นี่ต้องสอบสัมภาษณ์ก่อนสมัครเลยครับ

9
ก่อนที่ผมจะเจอเว็บนี้ผมลองหาค

ก่อนที่ผมจะเจอเว็บนี้ผมลองหาความรู้ได้น้อยมากครับ แต่ได้เป็นสมาชิกนี้เริ่มมีความรู้เรื่อง mac กับเขาบ้าง สรุปว่าดีใจครับ ขอบคุณครับ

zzero_orezz's picture
221
zero

จะลง สมัคร สส. หรือครับ เว็บเขาไม่ได้กีดกันขนาดนั้นหรอกครับ ปฏิบัติตามกฏกติกาเท่านั้นครับ กูรู ในนี้เขาตอบได้เขาก็จะมาช่วยตอบครับ การให้กความรู้ก็เป็นกุศลอย่างนึงครับ อย่าลืมสาธุนะครับ อิอิ

9
ตามกระแสครับ

ตามกระแสครับ ไปดูเขาหาเสียงบ่อยครับ อิอิ

Nu-eMMa's picture
1837
ู^-^

ยินดีต้อนรับ นะค่ะ พี่ๆที่นี้น่ารัก ใจดีทุกคนค่ะ

9
ขอบคุณจ้าวววววว

ขอบคุณจ้าวววววว