iam_ojo@hotmail.com's picture
30
ชื่อ :
๋Joe
คติประจำตัว : รักจริงหวังแต่ง ^_^!
หน้้าที่การงาน : ธุรกิจส่วนตัว (ไม่บอกน๊ะ)

เริ่มใช้แมคได้ยังไง : เริ่มใช้เพราะความอยากเป็นเจ้าของ Macbook pro พอได้มา ก็เลยต้้องเรียนรู้เพื่อใช้งานให้คุ้ม

รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : Google

สิ่งที่อยากจะบอก.. : ใจผม .. หล่อ มากกกกกก

ขอบคุณ เจ้าหน้าที่ Mac มือใหม่ทุกคนคับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

"ใจผม .. หล่อ มากกกกกก" <--- ชอบข้อนี้มากครับ ๕๕๕๕

CANLOF's picture
232
ยินดีต้อนรับครับผม

ยินดีต้อนรับครับผม ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน
ชอบสิ่งที่อยากบอกจริงๆ
(ขอหล่อด้วยคนได้ป่ะครับ ฮาาา)

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีต้อนรับค่ะ

^0^ ชอบคำนี้ค่ะ "ต้้องเรียนรู้เพื่อใช้งานให้คุ้ม"