มีใครใช้กระเป๋า Incase 13" มั้งครับอยากสอบถามจ้า

hypergeo's picture
21

อยากสอบถามพี่ๆน้องๆ ใครที่ใช้ กระเป๋าของ Incase อ่ะครับ

คือกระเป๋าใบนี้ผมซื้อ มือ2มา ราคาเต็มใน Shop อยู่ที่ 2790 ถ้าจำไม่ผิด ผมซื้อมา 1500

กระเป๋ารุ่นนี้อ่ะครับ

ตอนไปรับของมาก็เช็คปกติ สภาพสวยมาก แต่พอหิ้วกลับมาบ้านเสร็จว่าจะลองเอาของใส่ตกใจเลยครับ ตรงที่ถือ มันเปนแบบในรูปอ่ะครับ ทั้ง 4 ด้าน ผมไม่รู้ว่ามันเพิ่งขาด หรือว่ากระเป๋ารุ่นนี้มันเป็นแบบนี้ผมก็ยังงง ผมเลยอยากสอบถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่ใช้กระเป๋ารุ่นนี้ช่วยดูหน่อยว่าเป็นเหมือนกันหมดรึป่าวหรือว่าผมเป็นอยู่คนเดียว[ซวยเลย] แต่ที่ยังงงเพราะว่ามันขาดทั้ง 4 ด้านเลยเหรอครับยังไงพี่ๆน้องๆ ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุนมากครับ

pippo's picture
2469
ใช้อยู่ครับ

ของผมสีเทา + ฟ้า ตรงตำแหน่งที่วงมาของผมสวยงามดีไม่มีการฉีกขาดแบบในรูปครับ
รูปที่แนบมาเป็น เทา + เขียว (ตอนผมสั่งซื้อเป็นเทา + ฟ้า)

21
ของผมตัวเย็บมันซ่อนไว้ด้านในอ

ของผมตัวเย็บมันซ่อนไว้ด้านในอะครับ ถ้ามองปกติไม่เหนอ่ะครับต้องอ้าที่จับออกถึงจะเหนรอยฉีกขาด

21
สังเกตุดูดีๆ

ผมลองสังเกตุดู มันไม่ค่อยเหมือนรอยฉีกขาด น่าจะเป็นแบบนี้ตั้งแต่ออกโรงงานมา เพราะรอย4ด้านเหมือนกันเลยแล้วไม่มีรอยเย็บเลย

ใครมีรุ่นนี้ช่วยแชร์หน่อยนะครับ ขอบคุนมากครับ