กระทู้แชท: สวัสดีจาก

sweet_jasmine_scent's picture
246
สวัสดีคะ
หลังจากหายหน้าหายตาไปนาน ก็เลยเข้ามาทักทายเพื่อนๆซะหน่อย
ประมาณว่าคิดถึง เขิน
ไม่ได้หายไปไหนไกล แต่ย้ายที่ทำงานไปที่ใหม่เลยค่อนข้างจาวุ่นวายยยยย แห่ะ ๆ 1
วันนี้ก็เลยมาทักทายกัน โดยให้เริ่มจากต้องบอกว่าท่านมาทักทายพวกเราจากที่ใดคะ มีความสุข

สวัสดีจากออฟฟิส อาคารชัย
วันศุกร์เลยใส่เสื้อสีฟ้า
กินหมูปิ้งเป็นอาหารเช้า
กำลังนั่งอืด แบร่..
และขอให้ทุกคนทำงาน เรียน เล่น อย่างแฮปปี้ค๊า ความรักเข้าตา

MikuruG4's picture
74
สวัสดีคร้าบ

สวัสดีจากอาคาร บายารี
วันไหนผมก็ใส่ชุดสีเทากับดำครับ (แต่งสีอื่นไม่เป็น หัวเราะร่วน )
เพิ่งกินโจ๊กหมูใส่ไข่มา ช่วงนี้อาการไม่ค่อยดีต้องกินของย่อยง่ายครับ หลอน
กำลังกินยาต่อ ฮา.... แอบเคือง

รักษาสุขภาพกันด้วยครับ ความรักเข้าตา

nickoe's picture
4320
สวัสดีครับ

จากนิคมอุตสาหกรรมบางพลีเมืองใหม่ (หนุ่มโรงงานสุดๆ)
เสื้อขาวกางเกงยีนส์
กำลังป่วยเลย
ฮา..........

Nannie's picture
600
หวัดดีคร้า

เสื้อส้มแปร้น กางเกงยีนส์ พร้อมน้องบิ๊บสุดเลิฟมารายงานตัวคร้า

สงสัยละซี้ ว่าน้องบิ๊บ คืออะไร วันหลังจะพามาแนะนำตัวนะคร้า

อิอิ

เขิน

nickoe's picture
4320
ขอเดาว่า

มือถือครับ

ikok's picture
10285
เดาว่า..

ตุ๊กตาหมีตัวใหญ่ ~

Mixmerize's picture
1480
ฮัลโล่ๆ

ไม่ค่อยได้เข้า มมม เหมือนกันช่วงนี้
แต่พี่ก๊อกไม่อยู่ ก็ไม่รู้จะอำใครดี (ฮา~)
ได้ข่าวว่าพี่แนนจะชวนไป ตื๊ดๆ จริงเท็จประการใดครับ -*-

10285
ทักทายจาก

บ้านบางแสน 

หลังจากตื๊ด ๆ มาแล้วเมื่อคืน หลับ...ปุ๋ย ๆ ~ มาตื่นเอาเกือบเที่ยง

ปล. ยินดีด้วยกับงานใหม่คุณเจนด้วยนะค๊าาา ^o^ /
DevOSG's picture
15
สวัดดีรับ

nice 2 meet u krab.

10285
สวัสดีด้วยครับ

^o^ /

nice to meet you too ~