ni2008_cpf's picture
82
ไม่ได้เข้ามา Post เสียนานวันนี้ช่วงบ่ายเลยแอบอู้นิดนึงแวะมาสวัสดีกับทุกๆคนพอดีไปเปิดเจอของเล่นตัวใหม่ของ Apple เป็น  MacBook Mini (เห็นแล้วอยากได้)

nickoe's picture
4320
สงสัย

จะเอามาแข่งกัน vaio แต่ตามจริงตอนนี้

apple ยังไม่มีนโยบายใดๆกับ labtop ขนาดเล็กเลยครับ
ทุกคนก็ลุ้นว่าถ้าออกมาจะออกมายังไง
ikok's picture
10285
^^ น่าใช้ดีนะครับ

เห็นแล้วน่าใช้เหมือนกัน

ปล.สวัสดิีพี่นิด้วยครับ สบายดีนะครับ มีความสุข /
Mixmerize's picture
1480
เนียนจริงๆ

ถ้ามีจริงๆก็น่าจะมีพกซักเครื่องนะครับ (อันที่จริงก็อยากได้ไปหมด) ฮา~

10285
ถอยเลยสิครับ

เอา iMac ไปปล่อยเลย ~ 

แบร่..
ni2008_cpf's picture
82
ตอบช้าไปหน่อยค่ะ

n'kok ยังอยู่สบายดีค่ะ..ตอนนี้งานยุ่งมากเลยไม่เคยได้เข้ามา Post เลย แต่ก็แวะเข้ามาดูเป็นครั้งคราวค่ะ (ปล.สวัสดี n'nan ด้วยค่ะ) ยิ้ม

10285
^o^ /

อรุณสวัสดิ์ครับพี่นิ

ช่วงนี้ผมก็เพิ่งกลับมาทำงาน หลังจากหยุดช่วงตรุษจีนไปเหมือนกัน เลยแทบจะไม่ได้อัพเดทเวปเลยครับ แบร่.. (แอบอู้นิดนึง)

สวัสดีวันทำงานนะครับ มีความสุข