ใครลง lion แล้ว โหลดอะไรใน app store อีกไม่ได้เลยบ้าง?

Bluemirror's picture
56
ไม่ทราบว่าใครเป็นมั่ง

ช่วยแนะนำวิธีแก้หน่อยค่ะ

คืออยากโหลดเกมส์

แต่มันกดโหลดอะไรไม่ได้อีกเลยใน app store ผ่านแมคนะ
ใน iphone ยังคงโหลด app ผ่าน app store ได้ปกติ ไม่มีปัญหา

หลังจากอัพ lionไปเมื่อสองวันก่อน

ก่อนอัพlion ก็โหลดนู่นนี่ ได้ปกตินะ

กดตรง install app แล้วมันค้างนานมากๆ หมุนอยู่นั่นแหละ

แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกเลย อินเตอร์เน็ตก็ใช้ได้ปกตินะ

minemind's picture
3876
มั่ว

ลอง authorize id อีกรอบดูครับ

Bluemirror's picture
56
ซื้อของในร้านแอปเปิ้ล ได้แล้ว

วันนี้ แอปเปิ้ล ปล่อยออกมาให้อัพเดต เราก็เลยจัดไป

หลังจากนั้น ก็เข้า ร้านแอปเปิ้ลทันที

แล้วก็โหลดเกมส์ ที่อยากได้ ปรากฏว่า ได้แย้ววววว

ดีจังเลย ยิ้มออกซะดี 555555