อยากทราบความจุOS X Lion USB Thumb Driveครับ

monstop's picture
104
คือสงสัยว่ามันจุกี่GBกันแน่อ่ะครับ
searchในnetก็เจอบางคนบอกน่าจะ4 บางคนว่าน่าจะ8อะครับ
มีใครได้ซื้อมาใช้บ้างหรือยังครับ อยากทราบความจุที่แท้จริงครับ
พอดีThumb Driveรูปกุญแจ8gbของLaCieผมเพิ่งหายวันนี้ เสียใจมากT T
เลยอยากได้อันนี้ จะมาใช้แทนอะครับ
แล้วก็ถ้าลงเสร็จเราสามารถลบlionจากThumb Driveได้ปกติใช้ไหมครับ
ขอบคุณมากครับ

minemind's picture
3876
size เดียวกับ snow leopard

size เดียวกับ snow leopard retail ครับ ต้องใช้ความจุ 8gb ในการทำ external installs

monstop's picture
104
ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับ ยิ้มปากกว้าง

StepzOnez's picture
30
- -

เหมือนผมจะได้ยินมาว่า ลบข้อมูล OSX-Lion ออกไม่ได้นะครับ

หรือผมเข้าใจผิด !!?