eatapple's picture
44
adapter พัง ทางศูนย์จะรับเคลมไหมค่ะ

minemind's picture
3876
ลองส่งเข้า mac center เลยครับ

ลองส่งเข้า mac center เลยครับ ถ้าอยู่ในระยะประกันและภายใต้เงื่อนไขประกัน ก็สามารถเคลมได้ครับ

plaman55's picture
9
ที่อเมริกา

ที่อเมริกา ให้เคลมตรับถ้าอยู่ในระยะประกันคร้าบบ

eatapple's picture
44
คือมันหมดประกันแล้วค่ะ แล้วซื

คือมันหมดประกันแล้วค่ะ

แล้วซื้อ adapter อันใหม่แล้วค่ะ แต่อยากจะเคลมอันเก่า สำรองไว้นะค่ะ

minemind's picture
3876
ถ้าหมดประกันแล้ว จะเอาไปเคลม

ถ้าหมดประกันแล้ว จะเอาไปเคลม ก็ต้องลองถามเค้าดูครับว่า ต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ในกรณีที่เค้าสามารถซ่อมให้ได้

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

น่าจะมีค่าไช้ จ่ายนะ..อิอิ ..ถ้าเสียไม่มาก ส่งมา ผมเครม ให้ อิอิ...(หมายถึง รื้อนะครับ อิอิ)