เสื้อแอปเปิ้ล แบบistudio

catalog4's picture
47
มีใครพอจะทราบบ้างมั้ยคับว่า เสื้อสีดำมีโลโก้แอปเปิ้ลติดอยู่ เค้าซื้อจากไหนหรอคับ พอมีแหล่งบ้างไหม

prolang's picture
116
น่าสนใจแฮะ

อยากได้เหมือนกัน มีความสุข

Continental.max@gmail.com's picture
130
แจกตอนพวกงาน Event ของ

แจกตอนพวกงาน Event ของ iStudio ครับ ผมมีอยู่ 2 ตัว ได้มาจากสาขาเซนทรัลบางนากับเซนปิ่น ได้แก้ว ได้หมวกมาอีก

จริงๆมันไม่มีขายหรอกครับ ถ้ามีก็หายาก โลโก้มันมีลิขสิทธิ์ ถ้าอยากได้แนะนำทำใส่เองเลยครับ แต่อย่าทำเป็นเชิงพาณิชหรือทำแจกหล่ะ หุหุ

nickoe's picture
4320
ได้มาตัวนึง

หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้
ฮาาาา

catalog4's picture
47
เอ่อ คือ

ไม่มีใครรู้เลยหรอคับหาจากที่ไหนบ้าง ตอนนี้ว้อนมากเลยน่ะคับ หามาได้หายเดือนอยู่

nickoe's picture
4320
ก็อย่างที่บอก

ว่ามันแจกตาม event ต่างๆ
รอดูละกันครับว่าจะมีห้างไหนเปิดร้าน iStudio รึเปล่า
หรือเปิดตัวสินค้าใหม่ก็ลองๆไปถามๆดูครับ