ช่วงนี้มี mbp 13" ealy 2011 ของท่านใดหายมั้ยครับ

macafe's picture
111
พอดีไปเจอคนโพสขาย mbp ที่บอร์ดแห่งหนึ่ง
ราคาค่อนข้างถูกมาก แต่อุปกรณ์ไม่ครบ
มีแค่เครื่อง กับที่ชาร์ต แถมดูเหมือนอยากขายเหลือเกิ๊น

จึงเอามาบอกเพื่อนๆ พี่ๆ ไว้ เผื่อเป็นประโยชน์ครับ

• ผมไม่แน่ใจว่าเป็นเครื่องที่เก็บได้รึป่าว
    แค่สันนิษฐานเอาเท่านั้น จึงไม่กล้าวางลิ้งค์กระทุ้นั้น เพราะคนขายอาจทำกล่อง กับ แผ่นไดฟเวอร์หายก็ได้

** คิดอยู่นานว่าจะตั้งกระทู้นี้ดีมั้ย เพราะค่อนข้างหมิ่นเหม่
ถ้าเห็นว่าไ่เหมาะสม รบกวนพี่ admin ลบได้ทันทีนะครับ