toffyman's picture
31
เป็นอย่างไรกันบ้างครับ สำหรับการเปิดตัวไอแพด ภายใต้ชื่อ new ipad หน้าจอเรติน่า พร้อมกล้องที่ชัดขึ้นgpu ใหม่ รองรับความละเอียดสูงแต่แบตยังอยู่ได้ 10 ชั่วโมงเท่าเดิม สำหรับตัวผมนับว่าคุ้มค่ามากที่อดใจรอ สิ้นเดือนนี้คงได้เวลาไปสู่ขอเธอเมื่อเข้าไทยไม่รู้น้องนางจะเรียกค่าสินสอดเท่าไร 555 ติดใจอยู่อย่างเดียวว่า เมื่อปีหน้า ออกไอแพดตัวใหม่ ไม่รู้จะชื่ออะไรกันดี เพราะปีนี้ ชื่อ new ipad แล้ว สงสัยคงต้อง เป็น ดับเบิ้ลนิวไอแพด ก็เป็นได้

prolang's picture
116
ไม่ใช่ iPad3 แต่เป็น The New iPad

รอผู้รู้มา review ข้อดี-ข้อเสีย และความคุ้มค่าครับ

มีความสุข

theerapong's picture
171
เห็น spec แล้วนี่ครับ

เห็น spec แล้วนี่ครับ ผมว่ามากกว่าความคาดหวังกับ iPad3
เรายึดติดกับชื่อมาเกินไปไหมครับ