ไอโฟนผมเปงไรก็ไม่รู้ผมใช้ Mac Pro โหลดเพลงจากโฟร์แชร์ พอผมโหลดเพลงมันขึ้นว่าerror ผมเลยถอดสายออก เข้าตรงไอพอต อยู๋ดีๆเพลงผมหายหม

tuntheshock's picture
19
ไอโฟนผมเปงไรก็ไม่รู้ผมใช้ Mac Pro โหลดเพลงจากโฟร์แชร์ พอผมโหลดเพลงมันขึ้นว่าerror ผมเลยถอดสายออก เข้าตรงไอพอต อยู๋ดีๆเพลงผมหายหมด ผมก็ตกใจ เสียบเข้าMacอีกครั้งพอเปิดมา เพลงก็ขึ้น แต่เอาออกเพลงหายครับพี่ เกิดไรขึ้น

tuntheshock's picture
19
พอลงมันขึ้นว่า the iphone

พอลงมันขึ้นว่า the iphone cannot be synced.an unknown error occurred (13019)