kittikorn's picture
272
ขอเรียนถามหน่อยครับ ผมใช้เครื่อง imac ครับ เวลาจะ refresh ต้องทำอย่างไงครับ ปกติผมใช้เครื่่อง window ผมกด f5 ครับ
แล้ว ipad มีปุ่มกด refresh ไหมครับ

ikok's picture
10285
หมายถึง refresh หน้าเว็ปหรือเปล่าครับ?

ถ้าเป็นการ refresh หน้าเว็ป น่าจะทำได้ด้วยกด command+R ครับ เป็นการ reload หน้าเว็ป

272
ขอบคุณมากครับ คุณ ikok แล้ว

ขอบคุณมากครับ คุณ ikok แล้ว ipad ต้องกดที่ไหนครับ

minemind's picture
3876
ipad

มันจะอยู่ด้านหลัง url น่ะครับ เป็น รูปลูกศรวนขึ้น และอยู่ข้างหน้าช่อง search

272
ครับยินดีครับ ผมทำได้แล้ว

ครับยินดีครับ ผมทำได้แล้ว ขอบคุณมากครับ