เกี่วกับ Pack for MS Office

od2504's picture
1077
ไม่ทราบว่าท่านใดใช้อยู่บ้างครับ
อยากทราบประสิทธิภาพของ Wordprocessor ว่ามีปัญหาการจัดสระบน-ล่าง
เหมือน Office for Mac รุ่นก่อนหรือเปล่า (ไม่อยากเสียตังค์ฟรีครับ)

AttachmentSize
Screen_Shot_2557-01-10_at_17.11.30.png19.29 KB
minemind's picture
3876
ผมแนะนำอย่างนี้ดีกว่าครับ

ผมเข้าใจว่า Pack for MS Office ตัวนี้ ผู้ผลิตไม่ใช่ Microsoft นะครับ ถ้าต้องการใช้งาน office จริงๆ ผมแนะนำให้เข้าไปดูรายละเอียดจาก website ของ microsoft แทนจะดีกว่าครับ

ราคาต่างกัน และ service ต่างกัน อาจารย์สามารถสอบถามรายละเอียดต่างๆได้จาก customer service ชองทาง microsoft ได้ด้วยตัวเองในกรณีที่มีปัญหาหรือข้อสงสัยด้วยครับ